editorial@schoolvartha.com | markeiting@schoolvartha.com
വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
അൽകാമില്‍,നാഷണല്‍ ഇൻസ്റ്റിട്യൂട്ടുകളിൽ ഫയര്‍ ആൻഡ് സേഫ്റ്റി എഞ്ചിനീയറിങ് പ്രവേശനംബഹിരാകാശ വിഷയങ്ങളെ ആസ്പദമാക്കി ഹൈസ്കൂൾ, ഹയർസെക്കൻഡറി വിദ്യാർഥികൾക്ക് വിവിധ മത്സരങ്ങൾവനിതാ സിവിൽ പൊലീസ് ഓഫിസർ കായികക്ഷമതാ പരീക്ഷയും ശാരീരികക്ഷമത പരിശോധനയും 26ന് തുടങ്ങുംസ്കൂളുകളില്‍ ഉടമസ്ഥാവകാശമുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വെയറുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ കർശന നടപടിയെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിബാലസാഹിത്യ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിന്റെ തളിര് സ്കോളർഷിപ്പ്: അപേക്ഷ സെപ്റ്റംബർ 30വരെപ്ലസ് വൺ പുനർമൂല്യനിർണ്ണയ ഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: ഇംപ്രൂവ്മെന്റ് പരീക്ഷയ്ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംകാനഡയില്‍ നിന്ന് പത്ത് കോടിയുടെ സ്കോളർഷിപ്പ് നേടി തൃശൂരിലെ യുവഗവേഷകഅമൃത വിശ്വവിദ്യാപീഠം സർവകലാശാലയിൽ ഹ്രസ്വകാല ജിയോ ഇൻഫോമാറ്റിക്സ് ഫോർ നാച്ചുറൽ റിസോഴ്സ് മോണിറ്ററിങ് ആൻഡ് മാനേജ്മെന്റ് കോഴ്സ്ദേവസ്വം ബോർഡുകളിലെ ജോലിക്കായി ആർക്കും പണം നൽകി വഞ്ചിതരാകരുത്; ദേവസ്വം റിക്രൂട്ട്മെന്റ് ബോർഡ്രണ്ടു വർഷത്തെ ഫാഷൻ ഡിസൈനിങ് ആൻഡ് ഗാർമെന്റ്‌ ടെക്‌നോളജി പ്രോഗ്രാം

പി.എസ്.സി 81 തസ്തികകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു

Published on : November 26 - 2020 | 10:56 am

തിരുവനന്തപുരം : കേരള പബ്ലിക്ക് സര്‍വീസ് കമ്മിഷന്‍ 81 തസ്തികകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. tulasi.psc.kerala.gov.in എന്ന വെബ്‌സൈറ്റ് വഴി ഡിസംബര്‍ 23 നകം അപേക്ഷ നല്‍കണം.

സംസ്ഥാനതല ജനറല്‍ റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ്

ജൂനിയര്‍ റെക്കോഡിസ്റ്റ് (കേരള സംസ്ഥാന ചലച്ചിത്ര വികസന കോര്‍പ്പറേഷന്‍ ലിമിറ്റഡ്), ഇന്‍സ്ട്രക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് I-എന്‍ജിനീയറിങ്ങ് കോളേജുകള്‍ (സാങ്കേതിക വിദ്യാഭ്യാസം), ചെല്‍ഡ് ഡവലപ്‌മെന്റ് പ്രോജക്ട് ഓഫീസര്‍ (വനിതാ ശിശു വികസന വകുപ്പ്), ഇലക്്ട്രിക്കല്‍ സൂപ്പര്‍വൈസര്‍ (മത്സ്യഫെഡ്), കോണ്‍ഫിഡന്‍ഷ്യല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് ഗ്രേഡ് II (മത്സ്യഫെഡ്), അസിസ്റ്റന്റ് ഗ്രേഡ് II/ജൂനിയര്‍ അസിസ്റ്റന്റ് (കേരള സംസ്ഥാന സഹകരണ മേഖലയിലെ അപെക്‌സ് സൊസൈറ്റികള്‍), ജൂനിയര്‍ അസിസ്റ്റന്റ് II/ജൂനിയര്‍ അസിസ്റ്റന്റ് (മത്സ്യഫെഡ്), അസിസ്റ്റന്റ് ഗ്രേഡ് II/ജൂനിയര്‍ അസിസ്റ്റന്റ് (മത്സ്യഫെഡ്), ടൈപ്പിസ്റ്റ് ഗ്രേഡ് II/ഡേറ്റ എന്‍ട്രി ഓപ്പറേറ്റര്‍ (മത്സ്യഫെഡ്), ലാബ് അസിസ്റ്റന്റ് (മത്സ്യഫെഡ്), സ്റ്റോര്‍ കീപ്പര്‍ (കേരള സംസ്ഥാന സഹകരണ മേഖലയിലെ അപെക്‌സ് സൊസൈറ്റികള്‍), സ്‌റ്റോര്‍ കീപ്പര്‍ (മത്സ്യഫെഡ്), ഓപ്പറേറ്റര്‍ ഗ്രേഡ് III (മത്സ്യഫെഡ്), ഓപ്പറേറ്റര്‍ ഗ്രേഡ് III (കേരള സംസ്ഥാന സഹകരണ മേഖലയിലെ അപെക്‌സ് സൊസൈറ്റികള്‍). ഓവര്‍സിയന്‍/ഡ്രാഫ്റ്റ്‌സ്മാന്‍ ഗ്രേഡ് I -ഇലക്ട്രിക്കൽ (പൊതുമാരാമത്ത്, ജലസേചനം), ജൂനിയര്‍ ഇന്‍സ്ട്രക്ടര്‍-ഫുഡ് ആന്‍ഡ് ബിവറേജസ് ഗസ്റ്റ് സര്‍നവീസ് അസിസ്റ്റന്റ് (വ്യാവസായിക പരിശീലനം), പ്രൊഡക്ഷൻ അസിസ്റ്റന്റ് (കേരള സംസ്ഥാന ചലച്ചിത്ര വികസന കോര്‍പ്പറേഷന്‍ ലിമിറ്റഡ്), സ്‌പോര്‍ട്‌സ് ഡെമോണ്‍സ്‌ട്രേറ്റര്‍ (കേരള കായിക യുവജനകാര്യം), മാനേജര്‍-പേഴ്‌സണല്‍ (കേരള സംസ്ഥാന സഹകരണ മേഖലയിലെ അപെക്‌സ് സൊസൈറ്റികള്‍), മാനേജര്‍-പേഴ്‌സണല്‍ (മത്സ്യഫെഡ്), ദന്തല്‍ ഹൈജീനിസ്റ്റ് ഗ്രേഡ് II (മെഡിക്കല്‍ വിദ്യാഭ്യാസ സര്‍വീസ്), രണ്ടാംഗ്രേഡ് ഓവര്‍സിയര്‍/ഡ്രാഫ്റ്റ്മാന്‍-സിവില്‍ (പൊതുമാരാമത്ത്, ജലസേചനം), ഓവര്‍സിയര്‍/ഡ്രാഫ്റ്റ്മാന്‍-മെക്കാനിക്കല്‍ (പൊതുമാരാമത്ത്, ജലസേചനം), അസിസ്റ്റന്റ് എക്‌സിക്യുട്ടീവ് എന്‍ജിനീയര്‍ (മത്സ്യഫെഡ്), അസിസ്റ്റന്റ് എക്‌സിക്യുട്ടീവ് എന്‍ജിനീയര്‍ (മത്സ്യഫെഡ്), ഓപ്പറേറ്റര്‍ (കേരള വാട്ടര്‍ അതോറിറ്റി), ഡ്രാഫ്റ്റ്‌സ്മാന്‍ ഗ്രേഡ് കക (കാഴ്ചബംഗ്ലാവും മൃഗശാലയും), ജൂനിയര്‍ ഓവര്‍സിയര്‍-സിവില്‍ (കേരള ലൈവ്സ്റ്റക്ക് ഡെവലപ്‌മെന്റ് ബോര്‍ഡ് ലിമിറ്റഡ്), റെഫ്രിജറേഷന്‍ മെക്കാനിക്ക് (കേരള സംസ്ഥാന സഹകരണ മേഖലയിലെ അപെക്‌സ് സൊസൈറ്റികള്‍), റെഫ്രിജറേഷന്‍ മെക്കാനിക്ക് (മത്സ്യഫെഡ്), അക്കൗണ്ടന്റ് (കേരള സംസ്ഥാന സഹകരണ മേഖലയിലെ അപെക്‌സ് സൊസൈറ്റികള്‍), അക്കൗണ്ടന്റ് (മത്സ്യഫെഡ്), പ്രോജക്ട് ഓഫീസര്‍ (മത്സ്യഫെഡ്), പ്രോജക്ട് ഓഫീസര്‍ (കേരള സംസ്ഥാന സഹകരണ മേഖലയിലെ അപെക്‌സ് സൊസൈറ്റികള്‍), ഇലക്്ട്രിക്കല്‍ സൂപ്പര്‍വൈസര്‍ (കേരള സംസ്ഥാന സഹകരണ മേഖലയിലെ അപെക്‌സ് സൊസൈറ്റികള്‍),

ജില്ലാതല ജനറല്‍ റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ്

ഡഫേദാര്‍ (നീതിന്യായം). ഫയര്‍ വുമണ്‍ (ട്രെയിനി), ഫയര്‍ ആന്‍ഡ് റെസ്‌ക്യൂ സര്‍വീസസ് ,എല്‍.പി. സ്‌കൂള്‍ ടീച്ചര്‍-മലയാളം മീഡിയം (വിദ്യാഭ്യാസം),

എന്‍.സി.എ. ഒഴിവിലേക്ക് സംവരണ സമുദായങ്ങള്‍ക്ക് നേരിട്ടുള്ള നിയമനം

അസിസ്റ്റന്റ് ഇന്‍ഷുറന്‍സ് മെഡിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍ (ഇന്‍ഷുറന്‍സ് മെഡിക്കല്‍ സര്‍വീസസ്), ക്ലിനിക്കല്‍ സൈക്കോളജിസ്റ്റ് (മെഡിക്കല്‍ വിദ്യാഭ്യാസം), ഡെന്റല്‍ ഹൈജീനിസ്റ്റ് ഗ്രേഡ് II (മെഡിക്കല്‍ വിദ്യാഭ്യാസം), പാര്‍ട്ട്‌ടൈം ഹൈസ്‌കൂള്‍ ടീച്ചര്‍ (സംസ്‌കൃതം). 

പട്ടികവര്‍ഗക്കാര്‍ക്കുള്ള പ്രത്യേക നിയമനം

സിവില്‍ എക്‌സൈസ് ഓഫീസര്‍ (എക്‌സൈസ്), ട്രൈബല്‍ വാച്ചര്‍ (വനം). 

സംസ്ഥാനതല സ്‌പെഷ്യല്‍ റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ്

ഇ.സി.ജി. ടെക്‌നീഷ്യന്‍ ഗ്രേഡ് II (കേരള സംസ്ഥാന ആരോഗ്യവകുപ്പ്). ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ ടീച്ചര്‍, ജൂനിയര്‍-മാത്തമാറ്റിക്‌സ് (കേരള ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി എജുക്കേഷന്‍), ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറ് സ്‌കൂള്‍ ടീച്ചര്‍, ജൂനിയര്‍-സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്‌സ് (കേരള ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി എജുക്കേഷന്‍),

ജില്ലാതല സ്‌പെഷ്യല്‍ റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ്

ലാസ്റ്റ് ഗ്രേഡ് സര്‍വന്റ്‌സ് (എന്‍.സി.സി./സൈനിക ക്ഷേമം), ലാസ്റ്റ് ഗ്രേഡ് സര്‍വന്റ്‌സ് (വിവിധ വകുപ്പുകള്‍), ലബോറട്ടറി അസിസ്റ്റന്റ് (കേരള ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി എജുക്കേഷന്‍), അറ്റന്‍ഡര്‍ (വിവിധം). ഫാര്‍മസിസ്റ്റ് ഗ്രേഡ് കക (ഹോമിയോപ്പതി വകുപ്പ്), ലോവര്‍ ഡിവിഷന്‍ ടൈപ്പിസ്റ്റ് (വിവിധം), പ്രോസസ് സര്‍വര്‍ (ജൂഡീഷ്യല്‍), സ്റ്റാഫ് നഴ്‌സ് ഗ്രേഡ് II (ആരോഗ്യവകുപ്പ്), പോലീസ് കോണ്‍സ്റ്റബിള്‍ (കേരള പോലീസ് സര്‍വീസ്), ലൈവ് സ്റ്റോക്ക് ഇന്‍സ്‌പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് II (മൃഗസംരക്ഷണം), കോണ്‍ഫിഡന്‍ഷ്യല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് ഗ്രേഡ് II (വിവിധ വകുപ്പുകള്‍), ക്ലാര്‍ക്ക് ടൈപ്പിസ്റ്റ് (സൈനികക്ഷേമ വകുപ്പ്),

0 Comments

Related News