പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

മെഡിക്കല്‍ ഒന്നാംഘട്ട അലോട്ട്‌മെന്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു ; 26 ന് മുന്‍പ് പ്രവേശനം നേടണം

Nov 21, 2020 at 11:35 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം എം.ബി.ബി.എസ്/ അനുബന്ധ കോഴ്‌സുകളിലേക്കുള്ള ഒന്നാംഘട്ട അലോട്ട്‌മെന്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. www.cee.kerala.gov.in എന്ന വെബ്‌സൈറ്റ് വഴി അലോട്ട്‌മെന്ററിയാം. എം.ബി.ബി.എസ്, ബി.ഡി.എസ്, അഗ്രിക്കള്‍ചര്‍, വെറ്ററിനറി, ഫിഷറീസ്, ഫോറസ്ട്രി എന്നീ കോഴ്‌സുകളിലേക്കുള്ള അലോട്ട്‌മെന്റാണ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്. അലോട്ട്‌മെന്റ് ലഭിച്ചവര്‍ നവംബര്‍ 26 ന് മുമ്പായി ഓണ്‍ലൈന്‍ വഴിയോ, പോസ്റ്റ് ഓഫീസ് മുഖാന്തരമോ പോമെന്റ് നടത്തണം. നവംബര്‍ 26 ന് വൈകിട്ട് മൂന്ന് മണിക്ക് മുമ്പായി അഡ്മിഷനും നേടണം. അലോട്ട്‌മെന്റ് സംബന്ധിച്ച വിവരങ്ങള്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളുടെ ഹോം പേജില്‍ ലഭ്യമാണ്. പ്രവേശനം നേടുന്ന സമയം ഡേറ്റ ഷീറ്റ്, അലോട്ട്‌മെന്റ് മെമ്മോ, പ്രോസ്‌പെക്ടസ് പ്രകാരമുള്ള മറ്റുരേഖകളടക്കം കോളജില്‍ ഹാജരാക്കണം. സ്വാശ്രയ മെഡിക്കല്‍ കോളജുകളില്‍ അലോട്ട്‌മെന്റ് ലഭിച്ചവര്‍ സര്‍ക്കാര്‍ ഉത്തരവ് പ്രകാരം നിശ്ചയിച്ച ഫീസ് മാത്രം അടച്ചാല്‍ മതിയാകും. മറ്റു വിവരങ്ങള്‍ക്ക് 0471 2525300 എന്ന നമ്പറില്‍ ബന്ധപ്പെടാം.

\"\"
\"\"

Follow us on

Related News