പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

ചീഫ് ഇൻസ്‌ട്രക്ടർ തസ്തികയിൽ നിയമനം

Aug 21, 2020 at 6:25 pm

Follow us on

\"\"

തിരുവനന്തപുരം: തിരുവനന്തപുരം ആർ.ഐ.എൽ.ടി ,  രാമവർമ്മപുരം ഹിന്ദി ടി.ടി.ഐ എന്നിവയിൽ ഒഴിവുള്ള ചീഫ് ഇൻസ്‌ട്രക്ടർ തസ്തികയിലേക്ക് ഹൈസ്കൂൾ പ്രഥമദ്ധ്യാപകൻ, ഉപജില്ലാവിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസർ, സമാന തസതികയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന യോഗ്യരാവരിൽ നിന്നും അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.. മേൽ യോഗ്യത ഇല്ലാത്തവരുടെ അഭാവത്തിൽ സർക്കാർ ഹൈസ്കൂൾ അധ്യാപകൻ, ഹിന്ദി ട്രെയിനിങ് ഹിന്ദി ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിലെ സീനിയർ ഇൻസ്ട്രക്ടർ തുടങ്ങി  സമാന തസ്തികയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നതും കുറഞ്ഞത് 12 കൊല്ലത്തെ ഗ്രാജ്വെറ്റ് സർവീസിലുള്ളവർക്കും അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷ സെപ്റ്റംബർ 15 ന് മുമ്പായി പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറുടെ ഓഫീസിൽ ലഭിക്കണം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക്:  www.education.kerala.gov.in

\"\"

Follow us on

Related News