പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ നാലുവർഷ ബിരുദം: ജൂൺ ഒന്നുവരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രിയുടെ യോഗത്തില്‍ പ്രതിഷേധം: എംഎസ്എഫ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി അറസ്റ്റില്‍ഹയര്‍സെക്കന്‍ററി ജേണലിസം അധ്യാപകരുടെ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം നാളെ തിരൂരിൽഹയർസെക്കൻഡറി സ്ഥലംമാറ്റ നടപടികൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ ഉള്ളത് 389 അധ്യാപകർ മാത്രം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസവിശേഷ വിദ്യാലയ പാഠ്യപദ്ധതിയിൽ തൊഴിൽലധിഷ്ഠിത വിദ്യാഭ്യാസത്തിന് പരിഗണന നൽകും: വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല ഇന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പരീക്ഷാഫലങ്ങൾസ്കൂളുകൾ പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കൈപ്പറ്റണം: കർശന നിർദേശംനാലുവർഷ ബിരുദം: താല്പര്യമുള്ള വിഷയങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അവസരംപുതിയ അധ്യയന വർഷം: കെട്ടിട, വാഹന ഫിറ്റ്നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ നൽകാൻ കാലതാമസം വരുത്തരുത്കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല ബിരുദ പരീക്ഷാഫലം: 82.40 ശതമാനം വിജയം

ഏറ്റവും മികച്ച അവധിക്കാല വിനോദ- വിജ്ഞാന ക്യാമ്പ് CAMPAZA-24: നിങ്ങളുടെ നാട്ടിലും

May 5, 2024 at 7:00 am

Follow us on

മാർക്കറ്റിങ് ഫീച്ചർ

കൊച്ചി: BE A SUPER HERO എന്ന തീം അടിസ്ഥാനമാക്കിയ ഗെയിംസ് & ഫൺ ആക്ടിവിറ്റീസ് ക്യാമ്പ് എറണാകുളം ജില്ലയിൽ അങ്കമാലി കൺവെൻഷൻ സെന്ററിൽ ( തുറവൂർ jn ) മെയ്‌ 11 ശനിയും, പത്തനംതിട്ട ജില്ലയിലെ അടൂരിൽ മെയ്‌ 19 ഞായറും രാവിലെ 9:30 മുതൽ വൈകിട്ട് 3:30pm വരെ നടക്കും. അങ്കമാലി ക്യാമ്പിൽ വരുന്ന സ്വിമ്മിങ് താല്പര്യം ഉള്ള കുട്ടികൾക്ക് സൗജന്യമായി അന്ന് വൈകിട്ട് സ്വിമ്മിങ് പൂൾ സൗകര്യം ഉണ്ടായിരിക്കും ( രക്ഷിതാക്കൾ കൂടെ ഉണ്ടെങ്കിൽ മാത്രം ).
🔵കോൺഫിഡൻസ് ബിൽഡിംഗ്‌, ഗോൾ setting, മൈൻഡ് പവർ, personilty & skill ഡെവലപ്പ്മെന്റ്, സെൽഫ് മോട്ടിവേഷൻ etc topics പൂർണമായും പ്രാക്ടിക്കൽ ആയി കുട്ടികൾക്ക് ഗെയിംസ് & ആക്ടിവിറ്റീസ് വഴി നേടാൻ കഴിയുന്നു ( indoor )


🔵28 വർഷങ്ങൾ ആയി ക്യാമ്പുകൾ നടത്തി പ്രശസ്തരായ ടീമിന്റെ ഈ പ്രോഗ്രാമിൽ 8 മുതൽ 15 വയസ് വരെ ഉള്ള കുട്ടികൾക്ക് ( std 3 മുതൽ 10 വരെ ഉള്ള ക്ലാസ്സിൽ പഠിക്കാൻ പോകുന്നവർക്ക് ) പങ്കെടുക്കാം. nominal fees only
🔵അടൂർ & അങ്കമാലി കൂടാതെ കേരളത്തിലെ മറ്റു പ്രധാന നഗരങ്ങളിലും നല്ല സ്കൂളുകളിലും ബുക്കിങ് തുടരുന്നു. നിങ്ങളുടെ നാട്ടിൽ ചെറിയ ഫീസിൽ CAMPAZA സംഘടിപ്പിക്കാൻ 8848710451 ഇൽ ” ORGANIZE ” എന്ന് മെസ്സേജ് അയക്കുക.
🔵നിങ്ങളുടെ സീറ്റ്‌ നേടാൻ കുട്ടിയുടെ പേര്, ക്ലാസ്സ്‌, സ്ഥലം,ജില്ല, ഫോൺ നമ്പർ etc ഇപ്പോൾ തന്നെ 8848936819 ഇൽ വാട്സ്ആപ്പ് ചെയ്യുക. CAMPAZA യുടെ visuals കാണാൻ താഴെ ഉള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക https://youtube.com/shorts/_nERaL8qsFk?si=LFUyznsNlyBQTYyq

Follow us on

Related News