പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് ഫലം ഇന്ന് രാത്രി: പ്രവേശനം നാളെ മുതൽവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി. നിയമനം: അപേക്ഷ 14വരെഇന്ത്യൻ നാവികസേനയിൽ വിവിധ തസ്തികളിൽ നിയമനം: 741 ഒഴിവുകൾഎൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻ

പ്ലസ്ടു മാതൃകാപരീക്ഷ തുടങ്ങും മുൻപായി ചോദ്യപേപ്പർ വാട്സാപ്പിൽ

Feb 21, 2024 at 3:24 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:പ്ലസ്ടു മാതൃകാപരീക്ഷ തുടങ്ങും മുൻപായി ചോദ്യപേപ്പർ വാട്സാപ്പിൽ പ്രചരിപിച്ചതായി പരാതി. പ്ലസ്ടു ഇംഗ്ലീഷ് മാതൃകാപരീക്ഷയുടെ ചോദ്യപ്പേപ്പറാണ് ചോർന്നതായി പറയുന്നത്. ഇന്നലെ രാവിലെ നടന്ന പരീക്ഷയുടെ ചോദ്യ പേപ്പർ പരീക്ഷ തുടങ്ങുന്നതിനു മുൻപ് കോഴിക്കോട് ജില്ലയിലെ വടകര താലൂക്കിലെ വിവിധ സ്കൂളുകളിലെ കുട്ടികളുടെ വാട്സാപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ എത്തിയെന്നാണ് പരാതി. സ്കൂൾവിദ്യാർഥികൾ സംഭവം അധ്യാപകരെ അറിയിക്കുകയായിരുന്നു. അന്വേഷിച്ചപ്പോൾ ക്ലാസ് വാട്സാപ്പ് ഗ്രൂപ്പിലും മറ്റ് കുട്ടികൾക്കുമെല്ലാം ഇത് കിട്ടിയതായി അധ്യാപകർക്ക് അറിയാൻ കഴിഞ്ഞു. സംഭവത്തെ കുറിച്ച് അന്വേഷണം നടത്തണമെന്ന് അധ്യാപകരും വിദ്യാർത്ഥികളും ആവശ്യപ്പെട്ടു.

Follow us on

Related News