പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് ഫലം ഇന്ന് രാത്രി: പ്രവേശനം നാളെ മുതൽവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി. നിയമനം: അപേക്ഷ 14വരെഇന്ത്യൻ നാവികസേനയിൽ വിവിധ തസ്തികളിൽ നിയമനം: 741 ഒഴിവുകൾഎൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻ

പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷയുടെ ചോദ്യങ്ങൾ പരീക്ഷാത്തലേന്ന് യുട്യൂബ് ചാനലിൽ പ്രവചിക്കുന്നു: ചോദ്യപേപ്പർ ചോർത്തുന്നതായി അധ്യാപകർ

Dec 19, 2023 at 7:00 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ക്രിസ്തുമസ് പരീക്ഷകളുടെ ചോദ്യങ്ങൾ പരീക്ഷയുടെ തലേദിവസം തന്നെ യുട്യൂബ് ചാനൽ വഴി പ്രചരിപ്പിക്കുന്നതായി പരാതി. ചോദ്യങ്ങൾ പ്രവചിക്കുന്നു എന്ന മട്ടിലാണ് വ്ലോഗർ പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷയുടെ ചോദ്യങ്ങൾ പുറത്തു വിടുന്നത്. ഉറപ്പായ ചോദ്യങ്ങൾ എന്ന് പറഞ്ഞു അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചോദ്യങ്ങൾ കൃത്യമായി അടുത്ത ദിവസം പരീക്ഷയിൽ വരുന്നുണ്ട്. ഇതോടെയാണ് വ്ലോഗരുടെ പ്രവചനത്തിന് പിന്നിലെ രഹസ്യം വെളിവാകുന്നത്. എല്ലാ പരീക്ഷകളുടെയും തലേ ദിവസം 40 മാർക്കിന്റെ ഉറപ്പായ ചോദ്യങ്ങൾ എന്ന തരത്തിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചോദ്യങ്ങൾ ചോദ്യപേപ്പർ ചോർത്തിയാണ് നൽകുന്നതെന്ന് ചൂണ്ടിക്കാട്ടി അധ്യാപകർ രംഗത്തെത്തി. വിദ്യാർഥികൾക്ക് ഓൺലൈനായി ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന യുട്യൂബ് ചാനലിലെ അവതാരകനാണ് പരീക്ഷകളുടെ തലേന്നു രാത്രി ‘ക്വസ്റ്റ്യൻ പ്രെഡിക്ഷൻ’ എന്ന പേരിൽ ചോദ്യങ്ങൾ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. 15നു നടന്ന ഇംഗ്ലിഷ് പരീക്ഷയുടെ തലേന്ന്, ചോദ്യക്കടലാസിലെ 40 മാർക്കിൻ്റെ ചോദ്യങ്ങൾ ഏതൊക്കെയായിരിക്കമെന്നു വിശദീകരിച്ചിരുന്നു. പ്രൊഫൈൽ രചനയ്ക്ക് കവി ഡബ്ല്യു.ബി.യേറ്റ്സിന്റെ ജീവിതരേഖ അടക്കം 40 മാർക്കിൻ്റെ ചോദ്യങ്ങളും അതേപടി പിറ്റേന്നത്തെ ചോദ്യക്കടലാസിലുണ്ടായിരുന്നു. ഇന്നലെ നടന്ന സാമൂഹിക പാഠം പരീക്ഷയിലും ഇത് ആവർത്തിച്ചു. ക്രിസ്തുമസ് പരീക്ഷക്ക് സ്‌കൂളുകൾക്കു ചോദ്യക്കടലാസ് തിരു വനന്തപുരത്തുനിന്നു തയാറാക്കി അയയ്ക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. ഇവ ഏതെങ്കിലും സ്കൂളിൽ നിന്ന് ചോർന്നിട്ടുണ്ടെന്നാണ് സംശയം. ഇത് പരിശോധിക്കണമെന്നാണ് അധ്യാപകർ ആവശ്യപ്പെടുന്നത്.

Follow us on

Related News