പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

പരീക്ഷാക്കാലത്തും അവധി സമയത്തും നേതൃത്വ പരിശീലനം: പ്രതിഷേധം വ്യാപകം

Dec 14, 2023 at 8:00 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ഹയർ സെക്കൻഡറി പ്രിൻസിപ്പൽമാർക്കുള്ള പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പിന്റെ ഓൺലൈൻ നേതൃത്വ പരിശീലനം അസമയത്തെന്ന് ആരോപണം. കഴിഞ്ഞ വർഷം തുടങ്ങിയ പരിശീലനത്തിന്റെ തുടർച്ചയായി കഴിഞ്ഞ ദിവസം ആരംഭിച്ച ഓൺലൈൻ പരിശീലനമാണ് പ്രതിഷേധത്തിന് ഇടയാക്കുന്നത്. അർദ്ധ വാർഷിക പരീക്ഷയും ക്രിസ്തുമസ് അവധിയും ഉള്ള സമയത്താണ് പരിശീലനം എന്നതാണ് പ്രതിഷേധത്തിന് കാരണം. കഴിഞ്ഞ ദിവസം ആരംഭിച്ച 21 ദിവസത്തെ പരിശീലനം ജനുവരി 2 നാണ് അവസാനിക്കുന്നത്. പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പിനു കീഴിലുള്ള മാനേജ്‌മെന്റ് പരിശീലന സ്ഥാപനമായ സീമാറ്റ് പ്രിൻസിപ്പൽമാർക്കായി നടത്തുന്ന സർട്ടിഫിക്കറ്റ് പ്രോഗ്രാം ഇൻ ഫങ്ഷനൽ സ്‌കൂൾ ലീഡർഷിപ്പിന്റെ ഭാഗമായുള്ള പരിശീലനമാണിത്. കഴിഞ്ഞവർഷം 4 ദി വസത്തെ റസിഡൻഷ്യൽ പരിശീലനമായിരുന്നു നൽകിയത്. എന്നാൽ ഈ വർഷം 21 ദിവസം ഓൺലൈൻ പരിശീലനമാണ്. ദിവസവും രാത്രി 7.30 മുതൽ 9.30 വരെയാണ് പരിശീലനം.
അർധവാർഷിക പരീക്ഷകളും ക്യാംപുകളും ക്രിസ്‌മസ് അവധിയും ഉൾപ്പെടുന്ന സമയത്ത് പരിശീലനം നടത്തുന്നതിനെതിരെയാണ് പ്രതിഷേധം.

Follow us on

Related News