പ്രധാന വാർത്തകൾ
സിലബസിന് പുറത്തുനിന്ന് ചോദ്യം വന്നാൽ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പരാതി ഉന്നയിക്കാമെന്ന് സിബിഎസ്ഇകേരളത്തിന് പുതിയ വൈറോളജി ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട്: ഉദ്ഘാടനം നാളെഏവിയേഷൻ വിഭാഗത്തിൽ സീനിയർ ടെക്നിക്കൽ കൺസൾട്ടന്റ് നിയമനം: അപേക്ഷാ തിയതി നീട്ടിവിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കേരള മീഡിയ അക്കാദമിയുടെ ക്വിസ് പ്രസ്സ്: ഒന്നാംസമ്മാനം ട്രോഫിയും ഒരു ലക്ഷം രൂപയുംബിരുദം മുതലുള്ള വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ‘സ്നേഹപൂർവം’ പദ്ധതിക്ക് അപേക്ഷിക്കാംഎയ്ഡഡ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ നോൺ വൊക്കേഷണൽ അധ്യാപക ഒഴിവ്പട്ടിക വിഭാഗക്കാർക്ക് മെഡിക്കൽ, എൻജിനീയറിങ് എൻട്രൻസ് ക്രാഷ് കോഴ്സ്‘മാർച്ച്‌’ പരീക്ഷാ ഹാളിലേക്ക്: എസ്എസ്എൽസി, ഹയർ സെക്കൻഡറി ക്രമീകരണങ്ങൾ പൂർത്തിയായിPM-YASASVI 2024: വിദ്യാഭ്യാസ ആനുകൂല്യത്തിന് അപേക്ഷിക്കാംഅസി.പ്രഫസർ, ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, ഹിന്ദി അദ്ധ്യാപകൻ, ഡാറ്റ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾ

എംഎസ്ഡബ്ലിയു പരീക്ഷയിൽ ഒന്നാം റാങ്ക്: നജ്റാനയ്ക്ക് നാടിന്റെ ആദരം

Dec 9, 2023 at 4:02 pm

Follow us on

മലപ്പുറം: കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ എംഎസ്ഡബ്ലിയു പരീക്ഷയിൽ ഒന്നാം റാങ്ക് നേടിയ കുറ്റിപ്പുറം മൂടാൽ സ്വദേശിനിക്ക് നാടിന്റെ ആദരം. ഒന്നാം റാങ്ക് നേടി വിജയിച്ച നജ്റാന തച്ചോട്ടിലിനെ കുറ്റിപ്പുറം ഹൈസ്കൂൾ പൂർവവിദ്യാർഥികൾ (എസ്എസ്എൽസി-93ബാച്ച് അംഗങ്ങൾ) ആദരിച്ചു. ചടങ്ങിൽ വി.പി.നൗഷാദ് , അഷ്‌റഫ് രാജ, ശ്രീനിവാസൻ, ഷാജിറ, റാഫിയ മൻസൂർ, സജ്‌ന മാൻട്രീസ് എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു. മുക്കം തച്ചോട്ടിൽ മുഹമ്മീദിന്റെയും വലിയവീട്ടിൽ നുസ്രത്തിന്റെയും മകളാണ് നജ്റാന. ഭർത്താവ്: പട്ടാമ്പി ആമയൂർ സ്വദേശി മുഹമ്മദ്‌ ഹാരിസ്. മകൻ: ഹെമിൻ.

Follow us on

Related News