പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപ

പോണ്ടിച്ചേരി സർവകലാശാലയിൽ വൈസ് ചാൻസലർ നിയമനം: ശമ്പളം 2.1ലക്ഷം

Dec 6, 2023 at 6:30 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:പോണ്ടിച്ചേരി സർവകലാശാലയുടെ വൈസ് ചാൻസലർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ച് വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രാലയം വിജ്ഞാപനം പുറത്തിറക്കി. ഏതെങ്കിലും ഒരു സർവകലാശാലയിൽ കുറഞ്ഞത് 10 വർഷത്തെ പ്രഫസറൽ പരിചയമോ തത്തുല്യമായ യോഗ്യതയോ ഉള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ഒരു പ്രശസ്ത ഗവേഷണത്തിലോ അക്കാദമിക് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് ഓർഗനൈസേഷനിലോ ഒരു ദശാബ്ദത്തെ അനുഭവപരിചയമുള്ള, അക്കാദമിക് നേതൃത്വം പ്രകടിപ്പിക്കുന്ന വ്യക്തികൾക്കും അപേക്ഷിക്കാം. പ്രതിമാസം 2.1 ലക്ഷം രൂപയാണ് ശമ്പളം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് https://www.pondiuni.edu.in/ സന്ദർശിക്കുക.

Follow us on

Related News