പ്രധാന വാർത്തകൾ
പവർഗ്രിഡ് കോർപറേഷനിൽ ജൂനിയർ ടെക്നിഷ്യൻ ട്രെയിനികൾ: അപേക്ഷ 12വരെഇന്റലിജൻസ് ബ്യൂറോയിൽ ഓഫിസർ നിയമനം: ബിരുദധാരികൾക്ക് അവസരംഐഡിബിഐ ബാങ്കിൽ ജൂനിയർ അസിസ്റ്റന്റ് മാനേജർ, എക്സിക്യുട്ടീവ് നിയമനം: 2100 ഒഴിവുകൾസ്‌റ്റേറ്റ് ബാങ്ക് ഓഫ് ഇന്ത്യയിൽ ഓഫീസർ നിയമനം: 5447 ഒഴിവുകൾഎഞ്ചിനീയറിങ് ബിരുദധാരികൾക്ക് എൻഎൽസി ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡിൽ അവസരം: 295 ഒഴിവുകൾപിജി മെഡിക്കൽ ഒഴിവ് സീറ്റുകൾ, ഫാർമസി/ പാരാമെഡിക്കൽ അഞ്ചാം അലോട്ട്‌മെന്റ്ദേവസ്വം റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് ബോർഡ് പരീക്ഷ 17ന്: സ്‌ക്രൈബിനെ ആവശ്യമുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷ നൽകാംസംസ്‌ഥാന സ്കൂ‌ൾ ശാസ്ത്രോത്സവത്തിന് തിരുവനന്തപുരത്ത് തുടക്കമായികണ്ണൂർ സർവകലാശാല വിസി പുനർനിയമനം സുപ്രീംകോടതി റദ്ദാക്കിഓഫീസുകളിലിരുന്ന് സ്കൂൾ പരിശോധനാ റിപ്പോര്‍ട്ട് തയ്യാറാക്കരുത്: സ്കൂൾ രേഖകൾ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസിൽ എത്തിക്കേണ്ടതില്ല

പ്ലസ് ടു പരീക്ഷയിൽ മികച്ച വിജയം നേടിയ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് സ്കൂട്ടർ സമ്മാനം: വിതരണം ഈ മാസം 30ന്

Nov 2, 2023 at 3:30 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:75 ശതമാനവും അതിനു മുകളിലും മാർക്ക് നേടിയ പ്ലസ് ടു പരീക്ഷ പാസ്സായ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് സ്കൂട്ടർ സമ്മാനമായി നൽകുമെന്ന് അസം സർക്കാർ. 5,566 ആൺകുട്ടികൾക്കും 30,209 പെൺകുട്ടികൾക്കുമാണ് സ്‌കൂട്ടറുകൾ സമ്മാനിക്കുക
അസം മന്ത്രിസഭയുടെ തീരുമാനപ്രകാരം നവംബർ 30നാണ് വിതരണം. അസം ഹയർസെക്കൻഡറി എജ്യുക്കേഷൻ കൗൺസിൽ (എഎച്ച്‌എസ്‌ഇസി) അടുത്തിടെ നടത്തിയ 12-ാം ക്ലാസ് പരീക്ഷയിൽ 75 ശതമാനവും അതിൽ കൂടുതലും സ്‌കോർ നേടിയ 5,566 ആൺകുട്ടികൾക്കും 60 ശതമാനവും അതിനുമുകളിലും നേടിയ 30,209 പെൺകുട്ടികൾക്കും സ്‌കൂട്ടറുകൾ ലഭിക്കും. ഗുവാഹത്തിയിൽ മുഖ്യമന്ത്രി ഹിമന്ത ബിശ്വ ശർമ്മയുടെ അധ്യക്ഷതയിൽ ചേർന്ന സംസ്ഥാന മന്ത്രിസഭാ യോഗത്തിലാണ് തീരുമാനം. എച്ച്എസ്എൽസി പരീക്ഷയിൽ 75 ശതമാനവും അതിൽ കൂടുതലും വിജയം നേടിയ 27,183 വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് നവംബർ 29 ന് 15,000 രൂപ വീതം സമ്മാനിക്കും.

Follow us on

Related News

ഓഫീസുകളിലിരുന്ന് സ്കൂൾ പരിശോധനാ റിപ്പോര്‍ട്ട് തയ്യാറാക്കരുത്: സ്കൂൾ രേഖകൾ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസിൽ എത്തിക്കേണ്ടതില്ല

ഓഫീസുകളിലിരുന്ന് സ്കൂൾ പരിശോധനാ റിപ്പോര്‍ട്ട് തയ്യാറാക്കരുത്: സ്കൂൾ രേഖകൾ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസിൽ എത്തിക്കേണ്ടതില്ല

തിരുവനന്തപുരം:പ്രധാന അധ്യാപകരെ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസുകളിലേക്ക് രേഖകളുമായി...