പ്രധാന വാർത്തകൾ
പവർഗ്രിഡ് കോർപറേഷനിൽ ജൂനിയർ ടെക്നിഷ്യൻ ട്രെയിനികൾ: അപേക്ഷ 12വരെഇന്റലിജൻസ് ബ്യൂറോയിൽ ഓഫിസർ നിയമനം: ബിരുദധാരികൾക്ക് അവസരംഐഡിബിഐ ബാങ്കിൽ ജൂനിയർ അസിസ്റ്റന്റ് മാനേജർ, എക്സിക്യുട്ടീവ് നിയമനം: 2100 ഒഴിവുകൾസ്‌റ്റേറ്റ് ബാങ്ക് ഓഫ് ഇന്ത്യയിൽ ഓഫീസർ നിയമനം: 5447 ഒഴിവുകൾഎഞ്ചിനീയറിങ് ബിരുദധാരികൾക്ക് എൻഎൽസി ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡിൽ അവസരം: 295 ഒഴിവുകൾപിജി മെഡിക്കൽ ഒഴിവ് സീറ്റുകൾ, ഫാർമസി/ പാരാമെഡിക്കൽ അഞ്ചാം അലോട്ട്‌മെന്റ്ദേവസ്വം റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് ബോർഡ് പരീക്ഷ 17ന്: സ്‌ക്രൈബിനെ ആവശ്യമുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷ നൽകാംസംസ്‌ഥാന സ്കൂ‌ൾ ശാസ്ത്രോത്സവത്തിന് തിരുവനന്തപുരത്ത് തുടക്കമായികണ്ണൂർ സർവകലാശാല വിസി പുനർനിയമനം സുപ്രീംകോടതി റദ്ദാക്കിഓഫീസുകളിലിരുന്ന് സ്കൂൾ പരിശോധനാ റിപ്പോര്‍ട്ട് തയ്യാറാക്കരുത്: സ്കൂൾ രേഖകൾ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസിൽ എത്തിക്കേണ്ടതില്ല

ഇന്ത്യൻ മിലിട്ടറി അക്കാദമിയിൽ അവസരം: അപേക്ഷ 26വരെ

Oct 20, 2023 at 12:30 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ഡറാഡൂണിലെ ഇന്ത്യൻ മിലിട്ടറി അക്കാദമിയിൽ 2024 ജൂലൈ മാസം ആരംഭിക്കുന്ന ടെക്നിക്കൽ ഗ്രാറ്റ് കോഴ്സിന് ചേരാൻ അവസരം. എൻജിനീയറിങ് ബിരുദക്കാർക്കാണ് അവസരം. അവിവാഹിതരായിരിക്കണം. വിവിധ എൻജിനീയറിങ് സ്ട്രീമുകളിലായി 30 ഒഴിവുണ്ട്. സിവിൽ വിഭാഗത്തിൽ 7 ഓച്ചിവുകൾ, കമ്പ്യൂട്ടർ സയൻസ് വിഭാഗത്തിൽ 7 ഒഴിവുകൾ, ഇലക്ട്രി ക്കൽ വിഭാഗത്തിൽ 3 ഒഴിവുകൾ, ഇലക്ട്രോണിക്സ് 4 ഒഴിവുകൾ, മെക്കാനിക്കൽ 7 ഒഴിവുകൾ, മറ്റ് എൻജിനീയറിങ് സ്ട്രീമുകൾ (ആർ ക്കിടെക്ചർ, പ്ലാസ്റ്റിക് ടെക്നോളജി, ബയോ മെഡിക്കൽ എൻജിനീയറിങ്, ഫുഡ് ടെ ക്നോളജി, ബയോടെക്നോളജി, കെമിക്കൽ എൻജിനീയറിങ് മുതലായവ) 2ഒഴിവുകളും ഉണ്ട്. ബന്ധപ്പെട്ട സ്ട്രീമിൽ എൻജിനീയറിങ് ബിരുദമാണ് യോഗ്യത. അവസാനവർഷ വിദ്യാർഥികൾക്കും അപേക്ഷിക്കാം. 2024 ജൂലൈ ഒന്നിനകം യോഗ്യത നേടണം. മെഡിക്കൽ, ഫിസി ക്കൽ ഫിറ്റ്നസ് വേണം. പ്രായം 20നും 27നും ഇടയിൽ. ഒക്ടോബർ 26 വൈകീട്ട് മൂന്നുവരെ അപേക്ഷ നൽകാം. പരിശീലനം പൂർത്തിയാ ക്കിയാൽ പെർമനന്റ് കമീഷനിലൂടെ ലഫ്റ്റന ന്റ് പദവിയിൽ ഓഫിസറായി നിയമനം ലഭിക്കും. 56100 മുതൽ 1,77,500 രൂപ വരെയാണ് ശമ്പളം. വിജ്ഞാപനം http://joinindianarmy.nic.in ൽ ലഭ്യമാണ്. ബംഗളൂരു, അലഹബാദ്, ഭോപാൽ, കപൂർത്തല (പഞ്ചാ ബ്) കേന്ദ്രങ്ങളിലായി സൈക്കോളജിക്കൽ ടെസ്റ്റ്, ഗ്രൂപ് ടെസ്റ്റിങ് അടക്കം അഞ്ചു ദിവസ ത്തോളം നീളുന്ന നടപടിക്രമത്തിലൂടെയാണ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ്.

Follow us on

Related News