പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

റിസർവ് ബാങ്ക് ഓഫ് ഇന്ത്യയിൽ 450 അസിസ്റ്റന്റ് ഒഴിവുകൾ

Sep 19, 2023 at 10:30 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:റിസർവ് ബാങ്ക് ഓഫ് ഇന്ത്യ അസിസ്റ്റൻറ് തസ്തികയിലേക്ക് അപേക്ഷകൾ ക്ഷണിച്ചു. ജനറൽ , ഒബിസി, എസ്‌ സി, എസ് ടി ഉൾപ്പെടെയുള്ള വിഭാഗങ്ങളിലായി ആകെ 450 ഒഴിവുകളുണ്ട്. കേരളത്തിൽ റിസർവ് ബാങ്കിന്റെ തിരുവനന്തപുരം, കൊച്ചിഓഫീസുകളിലായി 16 ഒഴിവുകളാണുള്ളത്. നിശ്ചിത ഒഴിവുകളിൽ ഭിന്നശേഷിക്കാർക്കും വിമുക്തഭടന്മാർക്കും നിയമനം ലഭിക്കും. ദേശീയ തലത്തിൽ നടത്തുന്ന പ്രിലിമിനറി, മെയിൻസ് പരീക്ഷ, ലാംഗ്വേജ് പ്രൊഫിഷ്യൻസി ടെസ്റ്റ് എന്നിവയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് ഉദ്യോഗാർത്ഥികളെ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്.

ജോലിയിൽ പ്രവേശിക്കുന്നവർക്ക് പ്രതിമാസം 47849 രൂപ ശബളം ലഭിക്കും.20-28 നും പ്രായമുള്ളവർക്ക് കമ്പ്യൂട്ടർ പരിഞ്ഞാനമുള്ളവർക്കും 50 ശതമാനം മാർക്കിൽ ബിരുദമുള്ളവർക്കുo അപേക്ഷിക്കാം. എസ് സി ,എസ് ടി, പി .ഡബ്ല്യൂ. . ഡി. തുടങ്ങിയവർക്ക് പാസ്സ് മാർക്ക് മതിയാകും. അപേക്ഷ ഫീസ് 450 രൂപയും+ ജി എസ് ടി . എസ് സി /എസ് ടി വിമുക്തഭടന്മാർക്ക് 50 രൂപയാണ്. ഒക്ടോബർ നാലുവരെ അപേക്ഷിക്കാം.

Follow us on

Related News