പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

ഡിആർഡിഒയിൽ അപ്രന്റിസ് നിയമനം

Sep 3, 2023 at 4:30 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ഡിഫൻസ് റിസർച്ച് ആൻഡ് ഡെവലപ്മെന്റ് ഓർഗനൈസേഷന് കീഴിൽ ചണ്ടിപ്പുരിലുള്ള ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് ടെസ്റ്റ് റേഞ്ച് ലബോറട്ടറിയിൽ അപ്രന്റിസ്ഷിപ്പിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ഒരുവർഷമാണ് പരിശീലനം. യോഗ്യത- ബി.ഇ./ ബി.ടെക്. ഡിപ്ലോമ/ ബി.കോം. (അഡ്മിനിസ്ട്രേഷൻ/ എച്ച്.ആർ.), ബി.കോം (ഫിനാൻഷ്യൽ/ കോസ്റ്റ് അക്കൗണ്ടിങ്)/ ബാച്ചിലർ ഓഫ് ലൈബ്രറി സയൻസ്. 2019 മുതൽ 2023 വരെയുള്ള വർഷങ്ങളിൽ റഗുലർ കോഴ്സിലൂടെ യോഗ്യത
നേടിയവരായിരിക്കണം അപേക്ഷകർ.


ബിരുദധാരികൾക്ക് 9000 രൂപയും ഡിപ്ലോമക്കാർക്ക് 8000 രൂപയുമാണ് സ്റ്റൈപ്പൻഡ്. ബി.ഇ, ബി.ടെക്, ഡിപ്ലോമക്കാർ http://vnnnats.education.gov.in വഴിയും ബി.ബി.എ./ ബി.കോം യോഗ്യതയുള്ളവർ https://portalbopter.com ലും രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിരിക്കണം.
അപേക്ഷ സ്പീഡ്/ രജിസ്റ്റേഡ് തപാലിൽ അയയ്ക്കണം. വിശദവിവരങ്ങളും അപേക്ഷാഫോമും http://drdo.gov.in ൽ ലഭ്യമാണ്. അപേക്ഷ നൽകേണ്ട അവസാന തീയതി ഒക്ടോബർ 6ആണ്.

Follow us on

Related News