പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

പ്ലസ് വൺ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ആശങ്കവേണ്ട: രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റും ഉടൻ ഉണ്ടാകും

Jul 12, 2023 at 3:00 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/JVvQX1DVh094QVjPyiOK9N

തിരുവനന്തപുരം: പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനത്തിനുള്ള ആദ്യ സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് അർദ്ധരാത്രിയിലോ നാളെ പുലർച്ചെയോ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ 20ന് ശേഷം മറ്റൊരു സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് കൂടി ഉണ്ടാകും. നിലവിൽ ആകെ 67,832 പേരാണ് സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റിനായി അപേക്ഷിച്ചിട്ടുള്ളത്. മുഖ്യഘട്ടത്തിൽ അപേക്ഷിച്ചവർക്ക് പുറമേ പുതിയതായി 4637 അപേക്ഷകർ കൂടി ഇത്തവണയുണ്ട്.

\"\"

ഇതിൽ മുഴുവൻ പേർക്കും ഒന്നാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റിൽ പ്രവേശനം ലഭിക്കില്ല. ഒന്നാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റിൽ പ്രവേശനം ലഭിക്കാത്ത വിദ്യാർത്ഥികൾ ആശങ്കപ്പെടേണ്ടതില്ല. ഇവർക്കായി മറ്റൊരു സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ് കൂടി ഉടൻ വരും. ഇതിന് പുറമേ താലൂക്ക് തലത്തിലുള്ള പ്രവേശന നടപടികളും ഉണ്ടാകും.

\"\"

ജൂലൈ 13ന് രാവിലെ 10 മുതലാണ് ഒന്നാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ് പ്രകാരമുള്ള പ്രവേശനം ആരംഭിക്കുക. പ്രവേശനം നേടിയവർക്കുള്ള സ്കൂൾ, കോഴ്സ് മാറ്റത്തിനുള്ള ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് 19നാണ് പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നത്. നാളത്തെ സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് നേടുന്നവരുടെ
പ്രവേശനം കൂടി കഴിഞ്ഞാകും ഇത്.
സ്കൂളുകളിൽ ഏതെല്ലാം അധിക സീറ്റുകളും താൽക്കാലിക ബാച്ചുകളും അനുവദിക്കണമോ എന്ന് തീരുമാനിക്കുന്നതും ആദ്യത്തെ സപ്ലിമെന്ററി പ്രവേശനത്തിന് ശേഷമാകും. പുതിയ ബാച്ചുകളും സീറ്റുകളും അനുവദിക്കുമ്പോൾ വരുന്ന അവസരങ്ങളിലേക്കു മുഖ്യഘട്ടത്തിൽ പ്രവേശനം നേടിയവർക്ക് സ്കൂൾ, സ്കീം മാറ്റത്തിനാകും ആദ്യം അവസരം നൽകുക. ഇതിനു ശേഷം രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് വരും.

\"\"

Follow us on

Related News

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

തിരുവനന്തപുരം:പരീക്ഷാ സമയത്ത് കെഎസ്‌യു വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ് പ്രഖ്യാപിച്ചത് വിദ്യാർത്ഥികളോട് ചെയ്യുന്ന...