പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

ചെന്നൈ കസ്റ്റംസ് ഓഫീസിൽ കാർ ഡ്രൈവർ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂൺ 30വരെ

Jun 20, 2023 at 9:02 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/BaDOlYpQHXNKpq43R5DvRz

തിരുവനന്തപുരം:ചെന്നൈയിലെ കസ്റ്റംസ് പ്രിൻസിപ്പൽ കമ്മീഷണറുടെ ഓഫീസിൽ സ്റ്റാഫ് കാർ ഡ്രൈവറുടെ ഒഴിവുകളിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. നിലവിൽ 7 ഒഴിവുകളുണ്ട്. ജനറൽ വിഭാഗത്തിൽ 4 ഒഴിവും ഒ.ബി.സി, ഇ.ഡബ്യൂ.എസ് , എസ്.ടി വിഭാഗങ്ങളിൽ ഓരോ ഒഴിവുമുണ്ട്. പത്താം ക്ലാസ് വിജയിച്ചവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. മോട്ടോർ കാർ ഡ്രൈവിങ് ലൈസൻസും വേണം. 3 വർഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയവും മോട്ടോർ മെക്കാനിസത്തിൽ പരിജ്ഞാനവും ഉണ്ടായിരിക്കണം. 19,900 മുതൽ 63,200 വരെയാണ് ശമ്പളം. ഹോംഗാർഡ്, സിവിൽ വൊളന്റിയർ എന്നിവയിൽ മൂന്നു വർഷത്തെ സേവനം അഭിലഷണീയം. 18നും 27നും മധ്യേയാണ് പ്രായപരിധി. സംവരണ വിഭാഗക്കാർക്ക് ഇളവ് ഉണ്ട്. അപേക്ഷയും അനുബന്ധ രേഖകളും തപാലിൽ അയയ്ക്കണം. വിശദ വിവരങ്ങളും അപേക്ഷയുടെ മാതൃകയും https://chennaicustoms.gov.in ൽ ലഭ്യമാണ്. അപേക്ഷ നൽകേണ്ട അവസാന തീയതി ജൂൺ 30.

\"\"

Follow us on

Related News