പ്രധാന വാർത്തകൾ
എൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻസംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാർഡ്: അപേക്ഷ 16വരെസ്‌കൂള്‍ അവധി പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ക്ക് തീരുമാനിക്കാം: കോഴിക്കോട് കലക്ടര്‍മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ നാളെ ഭാഗിക അവധി: മറ്റു 4 ജില്ലകളിലും അവധി

എം.എസ്.സി, എം.ബി.എ, ബി.ടെക്, എം.ബി.ബി.എസ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ONGC സ്കോളർഷിപ്പ്

May 29, 2023 at 1:49 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം:ബിടെക്, എംബിബിഎസ്, എംബിഎ, എം.എസ്.സി (ജിയോളജി,
ജിയോഫിസിക്സ്) അടക്കമുള്ള പ്രഫഷണൽ കോഴ്സുകളിൽ ഫുൾ-ടൈം റഗുലർ പ്രവേശനം നേടിയ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് \’ഒഎൻജിസി\’ നൽകുന്ന സ്കോളർഷിപ്പിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. 2022-23അക്കാദമിക വർഷത്തിൽ പ്രവേശനം നേടിയവർക്കാണ് അവസരം. പൊതു
മേഖലാസ്ഥാപനമായ ഒഎൻജി
സി 48,000 രൂപ വീതമാണ് വാർഷിക
സ്കോളർഷിപ് അനുവദിക്കുക.

\"\"


യോഗ്യതാപരീക്ഷയിൽ (പ്ലസ് ടു/ ബിരുദം) 60 ശതമാനം മാർക്ക് അഥവാ തുല്യ ഗ്രേഡ് (6/10) നേടിയവരായിരിക്കണം അപേക്ഷകർ. ഓരോ സെമസ്റ്ററിലും ഈ ക്രമത്തിൽ മാർക്ക് വേണം. പ്രായപരിധി 30 വയസ് കവിയാൻ പാടില്ല. അപേക്ഷകരുടെ കുടുംബത്തിന്റെ വാർഷികവരുമാനം 2 ലക്ഷം രൂപയിൽ കൂടാൻ പാടില്ല. പട്ടികവിഭാഗക്കാർക്ക് ഇത്
നാലര ലക്ഷം രൂപവരെയാകാം.
ഓരോ വിഭാഗത്തിലും പകുതി
സ്കോളർഷിപ് പെൺകുട്ടികൾക്കാണ്.

\"\"

ജൂലൈ 8 വരെ ഓൺലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം. വെബ്സൈറ്റ് : http://ongescholar.org
ONGC Foundation,
8th Floor, Core III, Scope Minar,
Laxmi Nagar, Delhi-110092;
ഫോൺ:011-22406856,
ഇമെയിൽ: scholarship2022@ഓങ്ക്ഫൗണ്ടഷൻ

\"\"

Follow us on

Related News