പ്രധാന വാർത്തകൾ
സിലബസിന് പുറത്തുനിന്ന് ചോദ്യം വന്നാൽ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പരാതി ഉന്നയിക്കാമെന്ന് സിബിഎസ്ഇകേരളത്തിന് പുതിയ വൈറോളജി ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട്: ഉദ്ഘാടനം നാളെഏവിയേഷൻ വിഭാഗത്തിൽ സീനിയർ ടെക്നിക്കൽ കൺസൾട്ടന്റ് നിയമനം: അപേക്ഷാ തിയതി നീട്ടിവിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കേരള മീഡിയ അക്കാദമിയുടെ ക്വിസ് പ്രസ്സ്: ഒന്നാംസമ്മാനം ട്രോഫിയും ഒരു ലക്ഷം രൂപയുംബിരുദം മുതലുള്ള വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ‘സ്നേഹപൂർവം’ പദ്ധതിക്ക് അപേക്ഷിക്കാംഎയ്ഡഡ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ നോൺ വൊക്കേഷണൽ അധ്യാപക ഒഴിവ്പട്ടിക വിഭാഗക്കാർക്ക് മെഡിക്കൽ, എൻജിനീയറിങ് എൻട്രൻസ് ക്രാഷ് കോഴ്സ്‘മാർച്ച്‌’ പരീക്ഷാ ഹാളിലേക്ക്: എസ്എസ്എൽസി, ഹയർ സെക്കൻഡറി ക്രമീകരണങ്ങൾ പൂർത്തിയായിPM-YASASVI 2024: വിദ്യാഭ്യാസ ആനുകൂല്യത്തിന് അപേക്ഷിക്കാംഅസി.പ്രഫസർ, ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, ഹിന്ദി അദ്ധ്യാപകൻ, ഡാറ്റ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾ

ഇന്ത്യൻ സ്‌പേസ് റിസർച്ച് ഓർഗനൈസേഷനിൽ ടെക്‌നിക്കൽ അസിസ്റ്റന്റ്

May 19, 2023 at 10:59 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: ഇന്ത്യൻ സ്‌പേസ് റിസർച്ച് ഓർഗനൈസേഷന്റെ തിരുവനന്തപുരത്തും ബംഗളൂരുവിലുമുള്ള ടെക്‌നിക്കൽ അസിസ്റ്റന്റ് തസ്തികയിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ക്വിഡ് പ്രൊപ്പൽഷൻ സിസ്റ്റംസ് സെന്ററിലേക്കുള്ള റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് വിജ്ഞാപനം വെബ്സൈറ്റിൽ ലഭ്യമാണ്. 12 ഒഴിവുകളുണ്ട്. ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ മെയ് 30വരെ സമർപ്പിക്കാം.

\"\"

 വിശദ വിവരങ്ങൾ താഴെ

ബോർഡിന്റെ പേര്ISRO-LIQUID PROPULSION SYSTEMS CENTRE
തസ്തികയുടെ പേര്Technical Assistant
ഒഴിവുകളുടെ എണ്ണം12
വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യതഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ ഫോട്ടോഗ്രഫി/സിനിമറ്റോഗ്രഫി/മെക്കാനിക്കൽ എഞ്ചിനീയറിംഗ്/ഓട്ടോമൊബൈൽ എഞ്ചിനീയറിംഗ്/സിവിൽ എഞ്ചിനീയറിംഗ് എന്നിവയിൽ ഫസ്റ്റ് ക്ലാസ്സോടെ 3 വർഷത്തെ ഡിപ്ലോമ നേടിയിരിക്കണം.
പ്രായ പരിധി30.05.2023 ലെ പരമാവധി പ്രായപരിധി 35 വയസ്സാണ്
ശമ്പളംRs.44,900-1,42,400/-
തിരഞ്ഞെടുപ്പ് രീതിഎഴുത്ത് പരീക്ഷയും സ്കിൽ പരീക്ഷയും
അപേക്ഷിക്കേണ്ട രീതിഓൺലൈൻ
അവസാന തീയതി30.05.2023
Notification LinkCLICK HERE
Official Website linkCLICK HERE

Follow us on

Related News