പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

എസ്എസ്എൽസി, പ്ലസ് ടു പരീക്ഷാഫലം: തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു

Apr 20, 2023 at 1:18 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: ഈ വർഷത്തെ
എസ്.എസ്.എൽ.സി പരീക്ഷാഫലം മെയ് 20ന് പ്രഖ്യാപിക്കും. പ്ലസ് ടു പരീക്ഷാഫലം മെയ് 25ന് മുൻപായി പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിയാണ് ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്. മൂല്യനിർണയ ജോലികൾ അവസാന ഘട്ടത്തിലാണ്. 4,19,554 വിദ്യാർഥികളാണ് ഇത്തവണ എസ്.എസ്.എൽ.സി പരീക്ഷ
എഴുതിയത്.

\"\"

പാഠ്യേതര വിഷയങ്ങളിൽ മികവ്
തെളിയിച്ച വിദ്യാർഥികൾക്ക് ഇത്തവണ
ഗ്രേസ് മാർക്ക് നൽകും. കോവിഡ്
പ്രതിസന്ധിയെ തുടർന്ന് കാരണം കഴിഞ്ഞ അധ്യയന വർഷങ്ങളിൽ ഗ്രേസ് മാർക്ക് നൽകിയിരുന്നില്ല. സംസ്ഥാന,ദേശീയ, അന്തർദേശീയ തല മത്സരങ്ങളിലെ മികവ്, സ്കൗട്ട്സ് ആൻഡ് ഗൈഡ്സ്, സ്റ്റുഡന്റ് പോലീസ് കേഡറ്റ്, നാഷണൽ കേഡറ്റ് കോർപ്സ്, ജൂനിയർ റെഡ്ക്രോസ്, നാഷണൽ സർവീസ് സ്കീം എന്നിവയാണ് ഗ്രേസ്
മാർക്കിനായി പരിഗണിക്കുന്നത്.

\"\"

പ്ലസ് വൺ സീറ്റ് പുനഃക്രമീകരണത്തിനായി ഈ വർഷം പ്രത്യേക കമ്മിറ്റി ഏർപ്പെടുത്തുന്നുണ്ട്. സ്കൂൾ തുറക്കുന്നതിനുള്ള ക്രമീകരണങ്ങൾ മെയ് 25ന് മുൻപുതന്നെ പൂർത്തിയാക്കും. ജൂൺ ഒന്നിന് തന്നെ പുതിയ അധ്യയന വർഷം ആരംഭിക്കും.

\"\"

Follow us on

Related News