പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

കേരള ഖരമാലിന്യ സംസ്കരണ പദ്ധതി: കരാർ അടിസ്ഥാനത്തിൽ വിവിധ തസ്തികളിലേക്ക് നിയമനം

Apr 19, 2023 at 10:06 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: കേരള ഖരമാലിന്യ സംസ്കരണ പദ്ധതിയിലേക്ക് (കെ.എസ്.ഡബ്ല്യൂ.എം.പി ) ഒരു വർഷത്തേക്ക് കരാർ അടിസ്ഥാനത്തിൽ യോഗ്യതയുള്ള പരിചയസമ്പന്നരായ പ്രൊഫഷണലുകൾക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ഫിനാൻഷ്യൽ മാനേജ്‌മെൻ്റ് വിദഗ്ധൻ, പരിസ്ഥിതി എഞ്ചിനീയർ, ഖരമാലിന്യ മാനേജ്‌മെൻ്റ് എഞ്ചിനീയർ (എസ്.ഡബ്ല്യൂ.എം ) എന്നീ  തസ്തികകളിലാണ് ഒഴിവുകൾ. 95 ൽപരം ഒഴിവുകളാണ് നിലവിലുള്ളത്. വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യത: കൊമേഴ്‌സ്/ സിവിൽ/ എൻവയോൺമെൻ്റൽ എഞ്ചിനീയറിങിൽ ബിരുദാനന്തര ബിരുദം, എംബിഎ ഫിനാൻസ്, എം.ടെക്/എംഇ/എംഎസ് , ഇൻ സിവിൽ, ബി.ടെക് ഉളളവർക്കും അപേക്ഷിക്കാം. ശമ്പളം: 55,000 രൂപ. പ്രവർത്തി പരിചയം: 1-7 വർഷം. പ്രായ പരിധി: 60 വയസ് കവിയരുത്. അപേക്ഷിക്കേണ്ട  അവസാന തീയതി 28/04/2023 5മണിവരെ. http://cmdkerala.recruitopen.com എന്ന വെബ് സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News