പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ നാലുവർഷ ബിരുദം: ജൂൺ ഒന്നുവരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രിയുടെ യോഗത്തില്‍ പ്രതിഷേധം: എംഎസ്എഫ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി അറസ്റ്റില്‍ഹയര്‍സെക്കന്‍ററി ജേണലിസം അധ്യാപകരുടെ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം നാളെ തിരൂരിൽഹയർസെക്കൻഡറി സ്ഥലംമാറ്റ നടപടികൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ ഉള്ളത് 389 അധ്യാപകർ മാത്രം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസവിശേഷ വിദ്യാലയ പാഠ്യപദ്ധതിയിൽ തൊഴിൽലധിഷ്ഠിത വിദ്യാഭ്യാസത്തിന് പരിഗണന നൽകും: വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല ഇന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പരീക്ഷാഫലങ്ങൾസ്കൂളുകൾ പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കൈപ്പറ്റണം: കർശന നിർദേശംനാലുവർഷ ബിരുദം: താല്പര്യമുള്ള വിഷയങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അവസരംപുതിയ അധ്യയന വർഷം: കെട്ടിട, വാഹന ഫിറ്റ്നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ നൽകാൻ കാലതാമസം വരുത്തരുത്കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല ബിരുദ പരീക്ഷാഫലം: 82.40 ശതമാനം വിജയം

വാട്ടർ അതോറിറ്റി എൽ.ഡി ക്ലാർക്ക്: സാധ്യതാപട്ടിക തയ്യാറാക്കുന്നു

Apr 18, 2023 at 11:17 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/ItKIOEhP0Y77RCNQC4zaj3

തിരുവനന്തപുരം: കേരള വാട്ടർ അതോറിറ്റിയിൽ എൽഡി ക്ലാർക്ക് നിയമനത്തിനുള്ള സാധ്യതാപട്ടിക തയ്യാറാക്കാൻ കേരള പബ്ലിക് സർവീസ് കമ്മീഷൻ നടപടി ആരംഭിച്ചു. 2012
ജൂലായിൽ പുറത്തിറങ്ങിയ വിജ്ഞാപന പ്രകാരമുള്ള നിയമനത്തിനാണ് സാധ്യതാ പട്ടിക തയാറാക്കുക.

പട്ടികയിൽ ഉൾപ്പെടാൻ സാധ്യതയുള്ളവരോട് രേഖകൾ അപ് ലോഡ് ചെയ്യാൻ  പി.എസ്.സി ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ ഫെബ്രുവരിയിൽ ഇതിന്  നിർദേശം നൽകിയിരുന്നു. നിശ്ചിത യോഗ്യതയുള്ളവർ കുറവായതിനാൽ മാർച്ചിലേക്കും ഏപ്രിലിലേക്കും ഇതിനുള്ള തീയതി നീട്ടിനൽകുകയും ചെയ്തിരുന്നു.11,065 അപേക്ഷകരിൽ കഴിഞ്ഞ നവംബറിൽ പരീക്ഷ എഴുതിയത് 2594 പേരാണ്. 2012-ലെ വിജ്ഞാപനത്തിൽ 145 ഒഴിവുകളാണ് കണക്കാക്കിയിരുന്നത്. അവയിൽ 102 എണ്ണം അന്ന് നി ലവിലുണ്ടായിരുന്നതും 43 ഒഴിവുകൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതുമായിരുന്നു.

\"\"

Follow us on

Related News