പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

ഒഡെപെക് മുഖേന ഒമാനിൽ നിയമനം: അപേക്ഷ ഏപ്രിൽ 15വരെ

Apr 10, 2023 at 8:15 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/ItKIOEhP0Y77RCNQC4zaj3

തിരുവനന്തപുരം: ഒഡെപെക് മുഖേന ഒമാനിലെ പ്രമുഖ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഇൻ വ്മെന്റ് കമ്പനിയിലേക്ക് നിയമനം നടത്തുന്നു അപേക്ഷ ഏപ്രിൽ 15ന് മുമ്പ് സമർപ്പിക്കണം. മെയിൻ്റനൻസ് എൻജിനീയർ, ക്വാളിറ്റി കൺട്രോളർ ഇൻ ചാർജ് പ്രൊഡക്ഷൻ സൂപ്പർ വൈസർ , സെയിൽസ് എക്സിക്യൂട്ടിവ് തുടങ്ങിയ ഒഴിവുകളിലേക്കാണ് നിയമനം.ബി.ടെക്/ഡിപ്ലോമ വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യതയും ഏഴു മുതൽ എട്ടുവർഷത്തെ പ്രവൃത്തിപരിചയവുമുള്ള പുരുഷൻമാരാണ് അപേക്ഷിക്കേണ്ടത്. പായപരിധി 45 വയസായിരിക്കണം.ശമ്പളത്തിനു പുറമെ താമസം, വിസ, ടിക്കറ്റ് എന്നിവ കമ്പനി സൗജന്യമായി നൽകും.

\"\"

താൽപര്യമുള്ളവർ ബയോഡേറ്റ ,പാസ്പോർട്ട് ,യോഗ്യത നർട്ടിഫിക്കറ്റ് , പരിചയ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് എന്നിവയുടെ പകർപ്പുകൾ സഹിതം ഏപ്രിൽ 15ന് മുമ്പ് jobso@odepc.in എന്ന ഇ-മെയിലിൽ വഴി അയക്കണം. (ഒ.ഡി.ഇ.പി.സി രജിസ്ട്രേഷൻ നിർബന്ധം)  http://kerala.gov.in സന്ദർശിക്കുക.ഫോൺ:471-2329440/41/42, 7736496574.

\"\"

Follow us on

Related News