പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് ഫലം ഇന്ന് രാത്രി: പ്രവേശനം നാളെ മുതൽവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി. നിയമനം: അപേക്ഷ 14വരെഇന്ത്യൻ നാവികസേനയിൽ വിവിധ തസ്തികളിൽ നിയമനം: 741 ഒഴിവുകൾഎൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻ

KASEയിൽ സ്കിൽ കോ-ഓർഡിനേറ്റർ, ടെക്നിക്കൽ അസിസ്റ്റന്റ്/ഇൻസ്ട്രക്ടർ നിയമനം

Mar 31, 2023 at 10:36 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: കേരള അക്കാദമി ഫോർ സ്കിൽസ് എക്സലൻസി (KASE)ലെ വിവിധ തസ്തികകളിലെ ഒഴിവിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. കരാർ നിയമനമാണ്. സെന്റർ ഫോർ മാനേജ്മെന്റ് ഡെവലപ്മെന്റ് (CMD) വെബ്സൈറ്റ് http://kcmd.in വഴി ഓൺലൈനായി അപേക്ഷ നൽകണം. അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി ഏപ്രിൽ 5 ആണ്.

ഒഴിവ് വിവരങ്ങൾ താഴെ
🌐ഡിസ്ട്രിക്ട് സ്റ്റിൽ കോ-ഓർഡിനേറ്റർ- ആകെ 4 ഒഴിവുകൾ.(തിരുവനന്തപുരം,
പത്തനംതിട്ട, മലപ്പുറം, കോഴിക്കോട്), 30,000 രൂപയാണ് ശമ്പളം, എംബിഎ, എംഎസ്ഡബ്ല്യു, എംസിഎ യോഗ്യതയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. കുറഞ്ഞത് ഒരുവർഷത്തെ പ്രവൃത്തിപരിചയം അനിവാര്യമാണ്. 25നും 40നും ഇടയിലായിരിക്കണം പ്രായം.
🌐ടെക്നിക്കൽ അസിസ്റ്റന്റ് ഇൻസ്ട്രക്ടർ (കംപ്യൂട്ടർ എയ്ഡഡ് ഡിസൈൻ ലാബ്)- ആകെ ഒരു ഒഴിവ്. 24,000 രൂപയാണ് ശമ്പളം. ഗ്രാഫിക് ഡിസൈനിങ്ങിൽ ബിരുദം/ ഡിപ്ലോമ.

\"\"

അല്ലെങ്കിൽ ഗ്രാഫിക് ഡിസൈൻ മൾട്ടിമീഡിയ തത്തുല്യ വിഷയത്തിൽ ഐടിഐ. ബിരുദം അല്ലെങ്കിൽ ഡിപ്ലോമ ഉള്ളവർക്ക് മൂന്നുവർഷ പ്രവൃത്തിപരിചയം മതി.ഐടിഐ യോഗ്യത ഉള്ളവർക്ക് 5വർഷത്തെ പ്രവൃത്തിപരിചയം വേണം. അപേക്ഷകർക്ക് 40 വയസ് കവിയരുത്.

🌐ടെക്നിക്കൽ അസിസ്റ്റന്റ് ഇൻസ്ട്രക്ടർ (എവി ലാബ് ഫോട്ടോഗ്രഫി & വീഡിയോഗ്രഫി)- ആകെ ഒരു ഒഴിവ്. 24,000 രൂപയാണ് ശമ്പളം. എവി പ്രൊഡക്ഷൻ, വീഡിയോഗ്രഫി, ഫോട്ടോഗ്രഫി എഡിറ്റിങ്, സൗണ്ട്, അനുബന്ധ വിഷയത്തിൽ ബിരുദം അല്ലെങ്കിൽ ഡിപ്ലോമ. മൂന്നുവർഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അല്ലെങ്കിൽ എ.വി. പ്രൊഡക്ഷൻ വീഡിയോഗ്രഫി, ഫോട്ടോഗ്രഫി, എഡിറ്റിങ്, സൗണ്ട് അനുബന്ധ വിഷയത്തിൽ
ഐടിഐ. ഇതോടൊപ്പം 5വർഷത്തെ പ്രവൃത്തിപരിചയവും വേണം. ഉയർന്ന പ്രായപരിധി 40 വയസ്.

\"\"

Follow us on

Related News