പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

KASEയിൽ സ്കിൽ കോ-ഓർഡിനേറ്റർ, ടെക്നിക്കൽ അസിസ്റ്റന്റ്/ഇൻസ്ട്രക്ടർ നിയമനം

Mar 31, 2023 at 10:36 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: കേരള അക്കാദമി ഫോർ സ്കിൽസ് എക്സലൻസി (KASE)ലെ വിവിധ തസ്തികകളിലെ ഒഴിവിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. കരാർ നിയമനമാണ്. സെന്റർ ഫോർ മാനേജ്മെന്റ് ഡെവലപ്മെന്റ് (CMD) വെബ്സൈറ്റ് http://kcmd.in വഴി ഓൺലൈനായി അപേക്ഷ നൽകണം. അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി ഏപ്രിൽ 5 ആണ്.

ഒഴിവ് വിവരങ്ങൾ താഴെ
🌐ഡിസ്ട്രിക്ട് സ്റ്റിൽ കോ-ഓർഡിനേറ്റർ- ആകെ 4 ഒഴിവുകൾ.(തിരുവനന്തപുരം,
പത്തനംതിട്ട, മലപ്പുറം, കോഴിക്കോട്), 30,000 രൂപയാണ് ശമ്പളം, എംബിഎ, എംഎസ്ഡബ്ല്യു, എംസിഎ യോഗ്യതയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. കുറഞ്ഞത് ഒരുവർഷത്തെ പ്രവൃത്തിപരിചയം അനിവാര്യമാണ്. 25നും 40നും ഇടയിലായിരിക്കണം പ്രായം.
🌐ടെക്നിക്കൽ അസിസ്റ്റന്റ് ഇൻസ്ട്രക്ടർ (കംപ്യൂട്ടർ എയ്ഡഡ് ഡിസൈൻ ലാബ്)- ആകെ ഒരു ഒഴിവ്. 24,000 രൂപയാണ് ശമ്പളം. ഗ്രാഫിക് ഡിസൈനിങ്ങിൽ ബിരുദം/ ഡിപ്ലോമ.

\"\"

അല്ലെങ്കിൽ ഗ്രാഫിക് ഡിസൈൻ മൾട്ടിമീഡിയ തത്തുല്യ വിഷയത്തിൽ ഐടിഐ. ബിരുദം അല്ലെങ്കിൽ ഡിപ്ലോമ ഉള്ളവർക്ക് മൂന്നുവർഷ പ്രവൃത്തിപരിചയം മതി.ഐടിഐ യോഗ്യത ഉള്ളവർക്ക് 5വർഷത്തെ പ്രവൃത്തിപരിചയം വേണം. അപേക്ഷകർക്ക് 40 വയസ് കവിയരുത്.

🌐ടെക്നിക്കൽ അസിസ്റ്റന്റ് ഇൻസ്ട്രക്ടർ (എവി ലാബ് ഫോട്ടോഗ്രഫി & വീഡിയോഗ്രഫി)- ആകെ ഒരു ഒഴിവ്. 24,000 രൂപയാണ് ശമ്പളം. എവി പ്രൊഡക്ഷൻ, വീഡിയോഗ്രഫി, ഫോട്ടോഗ്രഫി എഡിറ്റിങ്, സൗണ്ട്, അനുബന്ധ വിഷയത്തിൽ ബിരുദം അല്ലെങ്കിൽ ഡിപ്ലോമ. മൂന്നുവർഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അല്ലെങ്കിൽ എ.വി. പ്രൊഡക്ഷൻ വീഡിയോഗ്രഫി, ഫോട്ടോഗ്രഫി, എഡിറ്റിങ്, സൗണ്ട് അനുബന്ധ വിഷയത്തിൽ
ഐടിഐ. ഇതോടൊപ്പം 5വർഷത്തെ പ്രവൃത്തിപരിചയവും വേണം. ഉയർന്ന പ്രായപരിധി 40 വയസ്.

\"\"

Follow us on

Related News