പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കം: എല്ലാവർക്കും സീറ്റുണ്ടെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസംസ്ഥാനത്ത് പ്ലസ് വണ്‍ ക്ലാസുകള്‍ നാളെ മുതൽ: പ്രവേശനം ലഭിക്കാതെ ആയിരക്കണക്കിന് വിദ്യാർത്ഥികൾ പുറത്ത്ലോക ലഹരിവിരുദ്ധ ദിനം: 26ന് സ്കൂളുകളിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ പാർലമെന്റ്പ്ലസ് വൺ പ്രവേശന പ്രതിസന്ധി: 25ന് വിദ്യാർത്ഥി സംഘടനകളുമായി ചർച്ചപ്ലസ് വൺ സീറ്റ് ക്ഷാമം: നാളെ മുതൽ എസ്എഫ്ഐ സമരത്തിന്കിറ്റ്സിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ 29വരെസ്കോൾ- കേരള ഹയർസെക്കണ്ടറി രണ്ടാം വർഷ പ്രവേശനം; തീയതി നീട്ടിപിജി പ്രവേശനം അപേക്ഷ 28 വരെ, പരീക്ഷാ കേന്ദ്രത്തിൽ മാറ്റം: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾബിഎ അഫ്‌സൽ – ഉൽ – ഉലമ ട്രയൽ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ്: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾകണ്ണൂർ സർവകലാശാല യുജി പ്രവേശനം, ബിഎഡ് പ്രവേശനം, പ്രവേശന പരീക്ഷ

കോട്ടൂർ എകെഎം ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ ലഹരിവിരുദ്ധ സന്ദേശ യാത്ര

Mar 3, 2023 at 1:52 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Ce7kAu5nnHX7LD7X4pg8Xw

കോട്ടക്കൽ: ‘ലഹരിയല്ല ജീവിതം, ജീവിതമാണ് ലഹരി’ എന്ന സന്ദേശമുയർത്തി കോട്ടൂർ എ.കെ.എം ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂളിലെ വിമുക്തി ക്ലബിൻ്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ജൂനിയർ റെഡ് ക്രോസ് യൂണിറ്റിൻ്റെ സഹകരണത്തോടെ ലഹരി വിരുദ്ധ സന്ദേശ യാത്രക്ക് തുടക്കമായി. നഗരസഭ ചെയർപേഴ്സൺ ബുഷ്റ ഷബീർ ഫ്ലാഗ് ഓഫ് ചെയ്തു.നഗരസഭ വൈസ് ചെയർമാൻ പി.പി ഉമ്മർ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. മാനസികവും, ശാരീരികവുമായി ഉറപ്പുള്ള തലമുറയെ സൃഷ്ടിക്കുകയെന്നതിനോടൊപ്പം
ആരോഗ്യമുള്ള സമൂഹത്തിനായി ലഹരിയുടെ പിടിയില്‍ നിന്ന് യുവത്വത്തെ രക്ഷപെടുത്താനും കുടുംബ ബന്ധങ്ങള്‍ തകരാതിരിക്കാനും ലഹരി ഒഴിവാക്കുക എന്ന ആഹ്വാനവുമായി പരിസര പ്രദേശങ്ങളിലെ സ്കൂളുകളിലേക്കാണ് ലഹരി വിരുദ്ധ സന്ദേശ യാത്ര എത്തുന്നത്.

\"\"

യാത്രയ്ക്ക് അവേശകരമായ വരവേൽപാണ് ലഭിക്കുന്നത്. സന്ദേശ യാത്രയിൽ ചടുലമായ ചുവടുകളിലൂടെയും ഹൃദയസ്പർശിയായ ഭാവങ്ങളിലൂടെയും കുരുന്നുകൾ കേണപേക്ഷിക്കുകയാണ് . ലഹരി വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിക്കരുത് ഉപയോഗിക്കാൻ അനുവദിക്കരുത് \” ഫ്ലാഷ് മോബുമൊരുക്കിയിരിക്കുകയാണ് ജെ.ആർ.സി വിദ്യാർത്ഥികൾ. ലഹരിയ്ക്കെതിരെ സന്ദേശ വാക്യം നിര്‍മ്മിച്ച പ്രദര്‍ശന കാര്‍ഡും ലഘു ലേഖയുമായെത്തിയ വിദ്യാർത്ഥികൾ ക്കൊപ്പം വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിലും സ്കൂളുകളിലും നടത്തിയ പരിപാടിയിൽ കാഴ്ചക്കാരായ, വിദ്യാർത്ഥികളും, അധ്യാപകരും നാട്ടുകാരും ലഹരിവിരുദ്ധ പ്രതിഞ്ജയെടുത്തു.ചടങ്ങിൽ നഗരസഭ കൗൺസിലർമാരായ കെ ഹനീഫ, കെ സഫീർ അസ് ലം, ഇ.പി റഫീഖ്, പ്രധാന അധ്യാപകൻ ബഷീർ കുരുണിയൻ, പ്രിൻസിപ്പൽ അലി കട വണ്ടി എന്നിവർ സംബന്ധിച്ചു. അധ്യാപകരായ കെ നികേഷ്, കെ ജൗഹർ, ടി. ജാബിർ, എം.വി അശ്വതി, ടി.പി ഫൗസിയ ജെ.ആർ.സി കേഡറ്റുകളായ ഫാത്തിമ ഷെസ,സനീദ,അഭിരാമി, പി ആര്യ നന്ദ, പി ഹൈഫ, ലിയഫാത്തിമ
എന്നിവർ സന്ദേശ യാത്രക്ക് നേതൃത്വം നൽകി

.

\"\"

Follow us on

Related News