പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

കോട്ടൂർ എകെഎം ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ \’കളിമുറ്റം\’ ചിൽഡ്രൻസ്
പാർക്ക്

Mar 3, 2023 at 2:42 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Ce7kAu5nnHX7LD7X4pg8Xw

മലപ്പുറം: കോട്ടൂർ എകെഎം ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ ആധുനിക സംവിധാനത്തോട് കൂടി നിർമ്മിച്ച എകെഎം കളിമുറ്റം ചിൽഡ്രൻസ് പാർക്ക് കുട്ടികൾക്കായി തുറന്നു കൊടുത്തു. കുട്ടികളുടെ കളിക്കൂട്ടുകാരൻ സൽമാൻ കുറ്റിക്കോട് ഉദ്ഘാടനം നിർവ്വഹിച്ചു. ശിശു സൗഹൃദത്തിൻ്റെ ഭാഗമായി വിദ്യാലയത്തിലെ കുട്ടികളുടെ വിനോദത്തിന് ഒഴിവു സമയങ്ങളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ വേണ്ടിയാണ് പാർക്ക് ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.കുട്ടികൾക്ക് ഉല്ലസിക്കാൻ സീസോ, റൗണ്ടിങ്ങ് ചെയർ, ബംബർ റൈഡ് തുടങ്ങി സംവിധാനങ്ങൾ പാർക്കിൽക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. ചടങ്ങിൽ സ്കൂൾ മാനേജർ കറുത്തേടത്ത് ഇബ്രാഹീം ഹാജി, പ്രധാന അധ്യാപകൻ ബഷീർ കുരുണിയൻ, പ്രിൻസിപ്പൽ അലി ക്കടവണ്ടി, കെ സുധ, സ്റ്റാഫ് സെക്രട്ടറി എം.ടി ജുമൈല എന്നിവർ സംബന്ധിച്ചു.

\"\"

Follow us on

Related News