പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

എൽഎസ്എസ്, യുഎസ്എസ് പരീക്ഷകൾ അടുത്തമാസം: വിജ്ഞാപനം ഉടൻ

Feb 16, 2023 at 11:00 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Ce7kAu5nnHX7LD7X4pg8Xw

തിരുവനന്തപുരം: ഈ അധ്യയന വർഷത്തെ എൽഎസ്എസ്, യുഎസ്എസ് പരീക്ഷകൾ മാർച്ചിൽ നടത്താൻ ധാരണ. പരീക്ഷ വിജ്ഞാപനം ഉടൻ പുറത്തിറങ്ങും. 4,7 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാർഥികൾക്കായുള്ള എൽഎസ്എസ്, യുഎസ്എസ് പരീക്ഷകൾ ഈ അധ്യയന വർഷം തന്നെ നടത്താനാണ് തീരുമാനം. പരീക്ഷാ ഭവൻ, കൊറോണ വ്യാപനത്തിന് മുൻപ് ഫെബ്രുവരിയിലാണ് LSS, USS പരീക്ഷകൾ നടന്നിരുന്നത്. കൊറോണയ്ക്ക് ശേഷം കഴിഞ്ഞ 2 വർഷവും പരീക്ഷ ജൂണിലേക്ക് നീട്ടി. എന്നാൽ ഈ വർഷം മുതൽ പഴയ രീതിയിൽ സ്കൂൾ വേനൽ അവധിക്ക് മുൻപായി പരീക്ഷ പൂർത്തോയാക്കാനാണ് തീരുമാനം.

Follow us on

Related News