പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

സിബിഎസ്ഇ ബോർഡ്‌ പരീക്ഷകൾ ഇന്നുമുതൽ: എസ്എസ്എൽസി ഐടി, പ്രാക്റ്റിക്കൽ പരീക്ഷകൾക്കും തുടക്കം

Feb 15, 2023 at 3:31 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Ce7kAu5nnHX7LD7X4pg8Xw

തിരുവനന്തപുരം: ഈ വർഷത്തെ സിബിഎസ്ഇ ബോർഡ്‌ പരീക്ഷകൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കമാകും. 10, 12 ക്ലാസുകളിലെ സിബിഎസ്ഇ ബോർഡ് പരീക്ഷകളാണ് ഇന്ന് ആരംഭിക്കുക. കേരളത്തിൽ എസ്എസ്എൽസി ഐടി, പ്രാക്റ്റിക്കൽ പരീക്ഷകളും ഇന്ന് ആരംഭിക്കും. സിബിഎസ്ഇ പരീക്ഷ ടൈം ടേബിൾ അനുസരിച്ച്, പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷകൾ മാർച്ച് 21നും 12 ക്ലാസ് പരീക്ഷകൾ ഏപ്രിൽ 5നും അവസാനിക്കും.
രാവിലെ 10.30നാണ് പരീക്ഷകൾ ആരംഭിക്കുക. പത്ത്, പന്ത്രണ്ട് ക്ലാസുകളിലെ പരീക്ഷകളിൽ ആർട്ടിഫിഷ്യൽ ഇന്റലിജൻസ്
അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ചാറ്റ്ജിപിടി
ഉപയോഗിക്കുന്നത് വിലക്കി. മൊബൈൽഫോൺ, ഇലക്ട്രോണിക്
ഉപകരണങ്ങൾ തുടങ്ങിയവ
പരീക്ഷാഹാളിൽ നിരോധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇതോടൊപ്പം ചാറ്റ്ജിപിടിക്കും വിലക്കേർപ്പെടുത്തി.

\"\"

Follow us on

Related News