പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

കേന്ദ്ര അധ്യാപക യോഗ്യതാ പരീക്ഷ: CTET പരീക്ഷ ഉത്തര സൂചിക വന്നു

Feb 14, 2023 at 2:12 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Ce7kAu5nnHX7LD7X4pg8Xw

തിരുവനന്തപുരം: കേന്ദ്ര അധ്യാപക യോഗ്യതാ പരീക്ഷയായ സിടിഇടി (CTET)യുടെ ഉത്തരസൂചിക സിബിഎസ്ഇ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. പരീക്ഷയെഴുതിയ ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് സിബിഎസ്ഇ സിടിഇടിയുടെ ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റായ http://ctet.nic.in-ൽ നിന്ന് ഉത്തരസൂചിക ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം.
ഡിസംബർ 28 മുതൽ ഫെബ്രുവരി 7വരെയാണ് CTET പരീക്ഷകൾ നടന്നത്. ഉദ്യോഗാർത്ഥിയുടെ ഐഡി ഉപയോഗിച്ച് ലോഗിൻ ചെയ്തുകഴിഞ്ഞാൽ ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റിലും ലഭ്യമാകും. ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് സിബിഎസ്ഇ സിടിഇടിയുടെ ഔദ്യോഗിക സൈറ്റ് വഴി ഉത്തരസൂചികയ്‌ക്കെതിരെ എതിർപ്പുകൾ ഉന്നയിക്കാം. മറ്റേതെങ്കിലും തരത്തിൽ ഉദാഹരണത്തിന് ഇമെയിൽ/പോസ്റ്റ് അല്ലെങ്കിൽ വ്യക്തിപരമായി സമർപ്പിക്കുന്ന ചോദ്യങ്ങൾ സ്വീകരിക്കില്ല. വെല്ലുവിളിക്കുന്ന ഓരോ ചോദ്യത്തിനും 1000/- ക്രെഡിറ്റ്/ഡെബിറ്റ് കാർഡ് വഴി അടക്കണം.

\"\"

Follow us on

Related News