പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

സംസ്ഥാനത്തെ മുഴുവൻ ലൈബ്രറികളിലും ഇനിമുതൽ പിന്നാക്ക വിഭാഗം വിദ്യാർഥികൾക്ക് സൗജന്യ അംഗത്വം

Feb 9, 2023 at 8:06 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Ce7kAu5nnHX7LD7X4pg8Xw

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്തെ ലൈബ്രറികളിൽ നിന്ന് പിന്നാക്ക വിഭാഗം വിദ്യാർഥികൾക്ക് ഇനിമുതൽ സൗജന്യ സേവനം ലഭ്യമാകും. കേരളത്തിലെ മുഴുവൻ ലൈബ്രറികളിലും പട്ടികജാതി-പട്ടിക വർഗ വിദ്യാർഥികൾക്കു സൗജന്യ അംഗത്വം നൽകാൻ നിർദേശിച്ചുകൊണ്ട് സർക്കാർ ഉത്തരവിറങ്ങി. സംസ്ഥാന ലൈബറി കൗൺസിലിനു കീഴിലുള്ള ലൈബ്രറികൾക്ക് പുറമെ, സ്വകാര്യലൈബ്രറികളിലും ഈ ആനുകൂല്യം ലഭ്യമാക്കാനുള്ള നടപടികൾ സ്വീകരിക്കാൻ ഉത്തരവുണ്ട്. പിന്നാക്കാ വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ട, പ്രഫഷനൽ കോഴ്സുകൾ ഉൾപ്പെടെ ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസം നടത്തുന്നവർക്കും സൗജന്യ അംഗത്വം നൽകണം. പട്ടിക ജാതി-പട്ടിക വർഗ പ്രമോട്ടർമാർ നൽകുന്ന സാക്ഷ്യ പത്രം കാണിച്ചാൽ അംഗത്വം ലഭിക്കും. ഇതിനായി ജാതി സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ഹാജരാക്കേണ്ടതില്ലെന്ന് ഉത്തരവിലുണ്ട്.

\"\"

Follow us on

Related News