പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

ന്യൂമാറ്റ്സ് സംസ്ഥാനതല പരീക്ഷ ഫെബ്രുവരി 25ന്

Feb 5, 2023 at 7:18 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/JuuEU6443gVHL3cmafwn8g

തിരുവനന്തപുരം: ആറാം ക്ലാസ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള ന്യൂമാറ്റ്സ് സംസ്ഥാനതല അഭിരുചി പരീക്ഷ ഫെബ്രുവരി 25ന് നടക്കും. 2022-23 അധ്യയന വർഷത്തെ പരീക്ഷ അതത് ജില്ലാ കേന്ദ്രങ്ങളിലാണ് നടത്തുന്നത്. നേരത്തെ ഫെബ്രുവരി 4നാണ് പരീക്ഷ തീരുമാനിച്ചിരുന്നത്. സബ്ജില്ലാതല പരീക്ഷയുടെ തീയതി നീട്ടിവെക്കേണ്ടി വന്നസാഹചര്യത്തിൽ ജില്ലാ കേന്ദ്രങ്ങളിൽ വെച്ച് നടക്കുന്ന സംസ്ഥാനതല അഭിരുചി പരീക്ഷയുടെ തീയതി ഫെബ്രുവരി 25 ആയി പുതുക്കി നിശ്ചയിക്കുകയായിരുന്നു. പരീക്ഷാ തിയതി സംബന്ധിച്ചിട്ടുള്ള മാറ്റം വിദ്യാർത്ഥികളെ അറിയിക്കണമെന്നും നിർദേശമുണ്ട്.

\"\"

Follow us on

Related News