പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

ഹിന്ദി വിശ്വവിദ്യാലയത്തില്‍ 34 അനധ്യാപക ഒഴിവ്: അപേക്ഷ ഡിസംബര്‍ 17വരെ

Dec 13, 2022 at 8:57 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

മഹാരാഷ്ട്ര: മഹാത്മാഗാന്ധി അന്താരാഷ്ട്രിയ ഹിന്ദി വിശ്വ വിദ്യാലയത്തില്‍ അനധ്യാപക തസ്തികകളിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. 34 ഒഴിവുകളുണ്ട്. അസിസ്റ്റന്റ് റീജിയണല്‍ ഡയറക്ടര്‍ 1, അസിസ്റ്റന്റ് രജിസ്ട്രാര്‍ 1, അസിസ്റ്റന്റ് എന്‍ജിനീയര്‍ 1, പേഴ്‌സണല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് 2, പ്രൊഫഷണല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് 2, ടെക്‌നിക്കല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് കമ്പ്യൂട്ടര്‍ 1, സ്റ്റെനോഗ്രാഫര്‍ 2,

\"\"

കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ഓപ്പറേറ്റര്‍ 1, ലബോറട്ടറി അസിസ്റ്റന്റ് 1, ലൈബ്രറി അസിസ്റ്റന്റ് 1, എല്‍ ഡി സി 1, ലബോറട്ടറി അറ്റന്‍ഡന്റ് 1, ഡ്രൈവര്‍ 1, അക്കാഡമിക് കോഡിനേറ്റര്‍ 1, എഡിറ്റര്‍ 1, അസിസ്റ്റന്റ് കോഡിനേറ്റര്‍ 1, അസിസ്റ്റന്റ് എഡിറ്റര്‍ 1, ലാംഗ്വേജ് അസോസിയേറ്റ് 3, ഗ്രാമര്‍ അസ്സോസിയേറ്റ് 1 എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ളത്. അപേക്ഷ ഡിസംബര്‍ 17 വരെ സമര്‍പ്പിക്കാം. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://hindivishwa.ac.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News