പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപസ്കൂൾ അധ്യയന ദിവസം 220 എന്നത് കെഇആർ ചട്ടവും ഹൈക്കോടതിയുടെ തീരുമാനവും: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഗവ. ഐടിഐ പ്രവേശനം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ ഇന്നുമുതല്‍

ഹിന്ദി വിശ്വവിദ്യാലയത്തില്‍ 34 അനധ്യാപക ഒഴിവ്: അപേക്ഷ ഡിസംബര്‍ 17വരെ

Dec 13, 2022 at 8:57 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

മഹാരാഷ്ട്ര: മഹാത്മാഗാന്ധി അന്താരാഷ്ട്രിയ ഹിന്ദി വിശ്വ വിദ്യാലയത്തില്‍ അനധ്യാപക തസ്തികകളിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. 34 ഒഴിവുകളുണ്ട്. അസിസ്റ്റന്റ് റീജിയണല്‍ ഡയറക്ടര്‍ 1, അസിസ്റ്റന്റ് രജിസ്ട്രാര്‍ 1, അസിസ്റ്റന്റ് എന്‍ജിനീയര്‍ 1, പേഴ്‌സണല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് 2, പ്രൊഫഷണല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് 2, ടെക്‌നിക്കല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് കമ്പ്യൂട്ടര്‍ 1, സ്റ്റെനോഗ്രാഫര്‍ 2,

\"\"

കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ഓപ്പറേറ്റര്‍ 1, ലബോറട്ടറി അസിസ്റ്റന്റ് 1, ലൈബ്രറി അസിസ്റ്റന്റ് 1, എല്‍ ഡി സി 1, ലബോറട്ടറി അറ്റന്‍ഡന്റ് 1, ഡ്രൈവര്‍ 1, അക്കാഡമിക് കോഡിനേറ്റര്‍ 1, എഡിറ്റര്‍ 1, അസിസ്റ്റന്റ് കോഡിനേറ്റര്‍ 1, അസിസ്റ്റന്റ് എഡിറ്റര്‍ 1, ലാംഗ്വേജ് അസോസിയേറ്റ് 3, ഗ്രാമര്‍ അസ്സോസിയേറ്റ് 1 എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ളത്. അപേക്ഷ ഡിസംബര്‍ 17 വരെ സമര്‍പ്പിക്കാം. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://hindivishwa.ac.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News