പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഇന്ന് 7 ജില്ലകളിൽ വിദ്യാഭ്യാസസ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് അവധിമാസ് കമ്യൂണിക്കേഷന്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടില്‍ അനധ്യാപക തസ്തികയിൽ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 5വരെആർസിഎഫ്എല്ലിൽ അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 19വരെസൗദി ആരോഗ്യമന്ത്രാലയത്തിൽ നഴ്സുമാരുടെ ഒഴിവുകൾ: കൊച്ചിയിൽ 22മുതൽ അഭിമുഖംകെഎസ്ആർടിസിയിൽ താത്കാലിക ഒഴിവ്: യോഗ്യത എസ്എസ്എൽസികേന്ദ്ര സർക്കാർ സ്ഥാപനത്തിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 22വരെകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ അധ്യാപക ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 30വരെവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി നിയമനം: അഭിമുഖ തീയതികൾ അറിയാംവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി നിയമനം: ഒഎംആർ പരീക്ഷാ തീയതികൾഡിപ്പാർട്ട്മെൻ്റൽ പരീക്ഷ: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 14വരെ

പൊതുവിദ്യാലയങ്ങളുടെ മുന്നേറ്റത്തിന് കെഎസ്ടിഎ നൽകുന്നത് മികച്ച സംഭാവന: വി.ശിവൻകുട്ടി

Dec 12, 2022 at 4:40 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

തിരുവനന്തപുരം:പൊതുവിദ്യാലയങ്ങൾ മികവുറ്റതാക്കുന്നതിൽ അധ്യാപക സംഘടനയായ കെഎസ്ടിഎ വലിയ സംഭവനയാണ് നൽകി വരുന്നതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി. സാമൂഹിക പ്രതിബദ്ധതയോടെ പ്രവർത്തിക്കുന്ന സംഘടനയാണ് കെഎസ്ടിഎ എന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു.
കെഎസ്ടിഎയുടെ \’\’കുട്ടിക്കൊരു വീട്\’\’ പദ്ധതി തിരുവനന്തപുരം സൗത്ത് ഉപജില്ലയിലെ മുട്ടത്തറ നടുവത്ത് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം.
ഓരോ സബ് ജില്ലയിലും അർഹതപ്പെട്ട ഒരു കുട്ടിയ്ക്ക് സുരക്ഷിതമായ ഒരു വീട് വച്ച് നൽകുക എന്ന കെഎസ്ടിഎയുയുടെ പദ്ധതിയാണ് \’കുട്ടിക്കൊരു വീട്\’. ഈ പദ്ധതി എന്തുകൊണ്ടും അനുകരണീയ മാതൃകയാണെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു. \”കുട്ടിയ്ക്കൊരു വീട് \”എന്ന ഈ പദ്ധതിയുടെ ആദ്യഘട്ടമായി 67വീടുകൾ പൂർത്തിയാക്കി.

\"\"

Follow us on

Related News