പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപ

ഹോര്‍ട്ടിക്കള്‍ച്ചര്‍ മിഷന്‍ അക്കൗണ്ട്സ് ഓഫീസര്‍: വാക്-ഇന്‍ ഇന്റര്‍വ്യൂ ഡിസംബര്‍ 16ന്

Dec 12, 2022 at 4:59 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാന ഹോര്‍ട്ടിക്കള്‍ച്ചര്‍ മിഷന്‍-കേരളയുടെ ഹെഡ് ഓഫീസില്‍ അക്കൗണ്ട്സ് ഓഫീസര്‍ തസ്തികയിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാന്‍ അവസരം. അഭിമുഖത്തിലൂടെയാണ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ്. 32,000 രൂപ പ്രതിമാസ വേതന നിരക്കില്‍ കരാര്‍ അടിസ്ഥാനത്തിലായിരിക്കും നിയമനം. ബിരുദാനന്തര ബിരുദം (കൊമേഴ്സ്)/ സി.എ. ഇന്റെര്‍/ സി.എം.എ. ഇന്റെര്‍ (അല്ലെങ്കില്‍) ഐ.സി.ഡബ്ല്യൂ.എ ഇന്റെര്‍/ എം.ബി.എ-ഫിനാന്‍സ് എന്നിവയാണ് യോഗ്യത. റ്റാലി സോഫ്റ്റ് വെയര്‍ ആന്‍ഡ് കമ്പ്യൂട്ടര്‍ അക്കൗണ്ടിങില്‍ പരിജ്ഞാനം എന്നിവയാണ് മറ്റ് യോഗ്യതകള്‍. സമാന യോഗ്യതയുള്ള തസ്തികയില്‍ കുറഞ്ഞത് 5 വര്‍ഷം പ്രവൃത്തിപരിചയം. പ്രായപരിധി 2023 ജനുവരി ഒന്നിന് 45 വയസ് കവിയരുത്.

\"\"

ഉദ്യോഗാര്‍ഥികള്‍ വയസ്, വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യത, പ്രവൃത്തിപരിചയം എന്നിവ തെളിയിക്കുന്ന സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റുകളുടെ അസല്‍, വിശദമായ ബയോഡേറ്റ എന്നിവ സഹിതം 16ന് രാവിലെ 9.30 മണിക്ക് നടക്കുന്ന വാക്ക്-ഇന്‍-ഇന്റര്‍വ്യൂവില്‍ പങ്കെടുക്കണം. സംസ്ഥാന ഹോര്‍ട്ടിക്കള്‍ച്ചര്‍ മിഷന്‍-കേരള, സണ്ണി ഡയല്‍, മീഡ്സ് ലൈന്‍, യൂണിവേഴ്സിറ്റി. പി.ഒ, പാളയം, തിരുവനന്തപുരം എന്ന വിലാസത്തില്‍ നേരിട്ട് ഹാജരാകണം. ബയോഡേറ്റ ഡിസംബര്‍ വൈകിട്ട് 4.30ന് മുമ്പായി http://infoshmkerala@gmail.com എന്ന ഇ-മെയില്‍ വിലാസത്തിലോ തപാല്‍ മുഖേനയോ അയയ്ക്കേണ്ടതാണ്. ഫോണ്‍: 0471-2330857.

\"\"

Follow us on

Related News