പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഇന്ന് 7 ജില്ലകളിൽ വിദ്യാഭ്യാസസ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് അവധിമാസ് കമ്യൂണിക്കേഷന്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടില്‍ അനധ്യാപക തസ്തികയിൽ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 5വരെആർസിഎഫ്എല്ലിൽ അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 19വരെസൗദി ആരോഗ്യമന്ത്രാലയത്തിൽ നഴ്സുമാരുടെ ഒഴിവുകൾ: കൊച്ചിയിൽ 22മുതൽ അഭിമുഖംകെഎസ്ആർടിസിയിൽ താത്കാലിക ഒഴിവ്: യോഗ്യത എസ്എസ്എൽസികേന്ദ്ര സർക്കാർ സ്ഥാപനത്തിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 22വരെകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ അധ്യാപക ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 30വരെവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി നിയമനം: അഭിമുഖ തീയതികൾ അറിയാംവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി നിയമനം: ഒഎംആർ പരീക്ഷാ തീയതികൾഡിപ്പാർട്ട്മെൻ്റൽ പരീക്ഷ: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 14വരെ

സംസ്ഥാന സ്കൂൾ കായികമേളയ്ക്ക് കൊടിയേറി: 9 സ്വർണ്ണവുമായി പാലക്കാട്‌ മുന്നിൽ

Dec 3, 2022 at 6:45 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

തിരുവനന്തപുരം:കേരളത്തിന്റെ കൗമാര കായികോത്സവത്തിന് കൊടിയേറി. തിരുവനന്തപുരം ചന്ദ്രശേഖരൻ നായർ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ആറുമണിയോടെ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ കായികമേളയുടെ ഔദ്യോഗിക ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിച്ചു. ഇന്ന് രാവിലെ ഏഴു മുതലാണ് മത്സരങ്ങൾ ആരംഭിച്ചത്. ഇന്ന് 23 ഇനങ്ങൾ പൂർത്തിയായപ്പോൾ 9 സ്വർണവും ആറ് വെള്ളിയും നാല് വെങ്കലവുമായി 67 പോയിന്റോടെ പാലക്കാട് ജില്ലയാണ് ഒന്നാം സ്ഥാനത്ത്. 5അഞ്ചു സ്വർണ്ണവും രണ്ടു വെള്ളിയും മൂന്നു വെങ്കലവുമായി 34 പോയിന്റോടെ എറണാകുളം രണ്ടാം സ്ഥാനത്തുണ്ട്.

\"\"

മൂന്നു സ്വർണവും രണ്ടു വെള്ളിയുമായി 21 പോയിന്റോടെ കോട്ടയമാണ് മൂന്നാം സ്ഥാനത്ത്. ആകെ 98 ഇനങ്ങളിലാണ് മത്സരങ്ങൾ നടക്കുന്നത്. ജൂനിയർ ആൺകുട്ടി കളുടെ പോൾവാൾട്ടിൽ കോതമംഗലം മാർ ബേസിൽ ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിലെ ശിവ ദേവ് രാജീവ് മീറ്റ് റെക്കോർഡ് നേടി.
നാളെ രാവിലെ 7മുതൽ മത്സരങ്ങൾ പുനരാരംഭിക്കും. തിരുവനന്തപുരം
ചന്ദ്രശേഖരൻ നായർ സ്റ്റേഡിയം,
യൂണിവേഴ്സിറ്റി സ്റ്റേഡിയം എന്നിവിടങ്ങളിലാണ് നാലു ദിവസം നീളുന്ന 64-ാം സ്കൂൾ കായികമേള നടക്കുന്നത്.
14 ജില്ലകളിൽ നിന്നായി 2737
താരങ്ങളാണ് മത്സരിക്കുന്നത്. 6 വിഭാഗങ്ങളിലായി 98 ഇനങ്ങളിലാ
മത്സരം.

\"\"

Follow us on

Related News