പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

സിഐപിഇടി യില്‍ 21ഒഴിവ്: ഡിസംബര്‍ 30വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Dec 1, 2022 at 8:12 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

ചെന്നൈ: സെന്‍ട്രല്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് പെട്രോള്‍ കെമിക്കല്‍സ് എന്‍ജിനീയറിങ് ആന്‍ഡ് ടെക്‌നോളജിയില്‍ വിവിധ വിഭാഗങ്ങളിലെ തസ്തികളിലേക്ക് ഒഴിവ്. 21 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. ടെക്‌നിക്കല്‍ മാനേജര്‍(4), സീനിയര്‍ ടെക്‌നിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍(6), ടെക്‌നിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍(10), മാനേജര്‍ (പിഎ)-(1) എന്നീ തസ്തികകളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍.

\"\"

ടെക്‌നിക്കല്‍ മാനേജര്‍, സീനിയര്‍ ടെക്‌നിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍, ടെക്‌നിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍ തസ്തികകളിലേക്ക് ഫസ്റ്റ് ക്ലാസോടുകൂടിയ എം.ഇ/എം.ടെക് അല്ലെങ്കില്‍ പിഎച്ച്ഡി എന്‍ജിനീയറിങ്/സയന്‍സ്/ടെക്‌നോളജി എന്നീ വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യതകളും പ്രവര്‍ത്തിപരിചയവും ആവശ്യമാണ്. മാനേജര്‍ക്ക് (പിഎ) ബിരുദവും എംബിഎ/പബ്ലിക് അഡ്മിനിസ്‌ട്രേഷനില്‍ ബിരുദാനന്തര ബിരുദം/മാനേജ്‌മെന്റില്‍ പോസ്റ്റ് ഗ്രാജുവേറ്റ് ഡിപ്ലോമ എന്നീ വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യതകള്‍ ഉണ്ടായിരിക്കണം. അപേക്ഷ ഡിസംബര്‍ 30വരെ സ്വീകരിക്കും. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://cipet.gov.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News