പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപ

ചൊവ്വാഴ്ച്ച മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ അവധി: വ്യാജ വാർത്ത

Nov 28, 2022 at 8:09 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

മലപ്പുറം: ചൊവ്വാഴ്ച്ച (നവംബർ 29) മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ പൊതുഅവധി പ്രഖ്യാപിച്ചതായുള്ള പ്രചരണം അടിസ്ഥാന രഹിതമെന്ന് വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ്. ജില്ലാ കലോത്സവത്തെ തുടർന്ന് 29ന് ജില്ലയിൽ സ്കൂളുകൾക്ക് അവധി ആണെന്നുള്ള സന്ദേശങ്ങൾ വാട്സ്സാപ്പ് ഗ്രൂപ്പുകളിൽ പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്. ഡി.ഡി.ഇ യുടെ പേരിലാണ് സന്ദേശം പ്രചരിക്കുന്നത്. എന്നാൽ അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ലെന്നും വ്യാജപ്രചരണം സൈബർ നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണെന്നും മലപ്പുറം ഡി.ഡി.ഇ കെ.പി രമേശ്കുമാർ അറിയിച്ചു.

\"\"

Follow us on

Related News