പ്രധാന വാർത്തകൾ
NEET-UG സൗജന്യ പരീക്ഷാ പരിശീലനംഐടിഐകളില്‍ പാരമ്പര്യ കോഴ്സുകള്‍ക്കും പ്രാധാന്യം നല്‍കും: മന്ത്രി കെ.രാധാകൃഷ്ണൻസ്റ്റുഡന്റ്‌സ് സര്‍വീസ് ഹബ് വിദ്യാര്‍ഥികളെ സഹായിക്കാന്‍:പരീക്ഷാ കണ്‍ട്രോളര്‍പ്രഫ എം.എം.ഗനി അവാർഡ്: അധ്യാപകർക്ക് അപേക്ഷിക്കാംകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശല പരീക്ഷ മാറ്റി, പ്രോഗ്രാമർ വാക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ മാറ്റിവിവരാവകാശ നിയമം ഓൺലൈൻ കോഴ്സ്, വെക്കേഷൻ കമ്പ്യൂട്ടർ കോഴ്‌സ്ബിഫാം ലാറ്ററൽ എൻട്രി പ്രവേശന പരീക്ഷ: അപേക്ഷ മാർച്ച് 4വരെപൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസ് അധ്യപക, ഹിന്ദി ജൂനിയർ അധ്യാപിക: തൊഴിൽ വാർത്തകൾജെഡിസി കോഴ്സ് പ്രവേശനം: അപേക്ഷ 30വരെകുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ ഉച്ചഭാഷിണികൾ ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

NALCO യില്‍ ഡെപ്യൂട്ടി മാനേജര്‍ തസ്തികയില്‍ അവസരം: ഡിസംബര്‍ 10വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Nov 25, 2022 at 9:06 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

ഭുവനേശ്വര്‍: നാഷണല്‍ അലുമിനിയം കമ്പനി ലിമിറ്റഡില്‍(NAL-CO) ഡെപ്യൂട്ടി മാനേജര്‍ തസ്തികയില്‍ 10 ഒഴിവ്. ഏതെങ്കിലും വിഷയത്തില്‍ ഡിഗ്രി, പിജി ഡിപ്ലോമ ഇന്‍ പേഴ്‌സണല്‍ മാനേജ്‌മെന്റ്/ലേബര്‍ വെല്‍ഫെയര്‍/ബിഹേവിയറല്‍ സയന്‍സ്/എച്ച് ആര്‍ ഡി/പിജി ഡിപ്ലോമ സോഷ്യല്‍ വെല്‍ഫെയര്‍ എന്നിവയാണ് വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യത.

\"\"

പ്രവര്‍ത്തിപരിചയം അഭികാമ്യം. പ്രായപരിധി 35 വയസ്സ്. അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിക്കുന്നവരില്‍ നിന്നും ഷോര്‍ട്ട് ലിസ്റ്റ് ചെയ്ത ശേഷം അഭിമുഖം നടത്തിയാവും തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി ഡിസംബര്‍ 10 വൈകിട്ട് 5 മണി വരെ. വിശദവിവരങ്ങള്‍ക്ക് https://mudira.nalcoindia.co.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News