പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

വനിതാ വികസന കോര്‍പ്പറേഷനില്‍ കോള്‍ സപ്പോര്‍ട്ട് ഏജന്റ്: ബിരുദധാരികളായ സ്ത്രീകള്‍ക്ക് അവസരം

Nov 15, 2022 at 10:51 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL   https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാന വനിതാ വികസന കോര്‍പ്പറേഷനില്‍ കോഴ്‌സ് സപ്പോര്‍ട്ട് ഏജന്റുമാരാകാന്‍ അവസരം. ഇന്റേണ്‍ഷിപ്പ് വ്യവസ്ഥിതിയില്‍ വനിതകളെയാണ് ഈ തസ്തികയിലേക്ക് നിയമിക്കുന്നത്. സ്ത്രീകള്‍ക്കായി തിരുവനന്തപുരം ടെക്‌നോപാര്‍ക്കില്‍ ഉള്ള 24 മണിക്കൂറും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഹെല്‍പ്പ് ലൈന്‍ സര്‍വീസിലാണ് കോള്‍ സപ്പോര്‍ട്ട് ഏജന്റ് ആകാന്‍ അവസരമുള്ളത്.

\"\"

രണ്ടുവര്‍ഷത്തേക്കുള്ള പാനലാണ് തയ്യാറാക്കുക 3ഷിഫ്റ്റ് അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് ജോലി.
ഒന്നാം ക്ലാസോടെ സോഷ്യല്‍ വര്‍ക്കില്‍ ബിരുദാനന്തര ബിരുദം അല്ലെങ്കില്‍ നിയമബിരുദം ആണ് വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യത. പ്രായപരിധി 25വയസ്സ്. സ്‌റ്റൈപ്പന്‍ഡ് ആയി ലഭിക്കുക 10,000 രൂപ. അപേക്ഷ സ്വീകരിക്കുന്ന അവസാന തീയതി നവംബര്‍ 23. വിശദവിവരങ്ങള്‍ http://kswdc.org സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News