പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ നാലുവർഷ ബിരുദം: ജൂൺ ഒന്നുവരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രിയുടെ യോഗത്തില്‍ പ്രതിഷേധം: എംഎസ്എഫ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി അറസ്റ്റില്‍ഹയര്‍സെക്കന്‍ററി ജേണലിസം അധ്യാപകരുടെ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം നാളെ തിരൂരിൽഹയർസെക്കൻഡറി സ്ഥലംമാറ്റ നടപടികൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ ഉള്ളത് 389 അധ്യാപകർ മാത്രം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസവിശേഷ വിദ്യാലയ പാഠ്യപദ്ധതിയിൽ തൊഴിൽലധിഷ്ഠിത വിദ്യാഭ്യാസത്തിന് പരിഗണന നൽകും: വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല ഇന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പരീക്ഷാഫലങ്ങൾസ്കൂളുകൾ പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കൈപ്പറ്റണം: കർശന നിർദേശംനാലുവർഷ ബിരുദം: താല്പര്യമുള്ള വിഷയങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അവസരംപുതിയ അധ്യയന വർഷം: കെട്ടിട, വാഹന ഫിറ്റ്നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ നൽകാൻ കാലതാമസം വരുത്തരുത്കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല ബിരുദ പരീക്ഷാഫലം: 82.40 ശതമാനം വിജയം

ഓഷനോഗ്രഫി ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടില്‍ ഒഴിവുകള്‍: ബിരുദധാരികള്‍ക്ക് ഒക്ടോബര്‍ 30വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Oct 27, 2022 at 10:57 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DU5wztjhq7IK9HulRoICZe

കൊച്ചി: നാഷണല്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ഓഷനോഗ്രഫി കൊച്ചി റീജിയണല്‍ സെന്ററില്‍ പ്രോജക്ട് സ്റ്റാഫ് ഒഴിവ്. കരാര്‍ നിയമനമാണ്, 4 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. പ്രോജക്ട് അസോസിയേറ്റ് പ്രോജക്ട് അസിസ്റ്റന്റ് എന്നീ തസ്തികകളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍. ഒക്ടോബര്‍ 30 വരെ അപേക്ഷിക്കാം.

\"\"

പ്രോജക്ട് അസോസിയേറ്റ്– എംഎസ്സി സുവോളജി/മറൈന്‍ ബയോളജി/മറൈന്‍ സയന്‍സ്/ഹൈഡ്രോകെമിസ്ട്രി/മറൈന്‍ കെമിസ്ട്രി/മറൈന്‍ സയന്‍സ് (സ്‌പെഷ്യലൈസേഷന്‍ ഇന്‍ കെമിക്കല്‍ ഓഷനോഗ്രഫി/അനലിറ്റിക്കല്‍ കെമിസ്ട്രി/കെമിസ്ട്രി)/മാത്‌സ്/ഫിസിക്‌സ് എന്നിവയാണ് യോഗ്യതകള്‍. സ്‌റ്റൈപ്പന്‍ഡ് 25,000 രൂപ. പ്രായപരിധി 35 വയസ്സ്.

പ്രോജക്ട് അസിസ്റ്റന്റ്-ബിഎസ്ഇ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ്/ബിസിഎ/തതുല്യം. സ്‌റ്റൈപ്പന്‍ഡ് 20,000 രൂപ. പ്രായപരിധി 50 വയസ്സ്.

\"\"

Follow us on

Related News