പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

വനിതാ സിവിൽ പൊലീസ് ഓഫിസർ കായികക്ഷമതാ പരീക്ഷയും ശാരീരികക്ഷമത പരിശോധനയും 26ന് തുടങ്ങും

Sep 25, 2022 at 5:55 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lhv0jNPe0Bb5ZwbXmu90iJ

തിരുവനന്തപുരം: വനിതാ സിവിൽ പൊലീസ് ഓഫിസർ ഷോർട് ലിസ്റ്റിൽ ഉള്ളവർക്ക് കായികക്ഷമതാ പരീക്ഷയും ശാരീരിക അളവെടുപ്പും സെപ്റ്റംബർ 26ന് തുടങ്ങും. 157 സെന്റിമീറ്റർ ഉയരം വേണം. പട്ടികജാതി വിഭാഗക്കാർക്ക് 150 സെ.മീറ്റർ. 2 കണ്ണുകൾക്കും പൂർണകാഴ്ചശക്തി വേണം.

\"\"

8 ഇനങ്ങളാണ് കായിക പരീക്ഷയിലുള്ളത്. ഇതിൽ 5 എണ്ണത്തിൽ ജയിക്കണം. 17 സെക്കൻഡിൽ 100 മീറ്റർ ഓട്ടം, 1.06 മീറ്റർ ഹൈജംപ്, 3.05 മീറ്റർ ലോങ് ജംപ്, 4 കിലോയുടെ ഷോട്പുട്ട് – 4.88 മീറ്റർ, 36 സെക്കൻഡിൽ 200 മീറ്റർ ഓട്ടം, 14 മീറ്റർ ത്രോ ബോൾ, 25×4 മീറ്റർ ഷട്ടിൽ റേസ്, ഒരു മിനുറ്റിൽ 80 തവണ സ്കിപ്പിങ് എന്നിവയാണ് കായിക ഇനങ്ങൾ.

\"\"

ഒക്ടോബർ ഒന്നിനു ടെസ്റ്റ് പൂർത്തിയാകും. അനുവദിച്ച കേന്ദ്രങ്ങളിൽ കൃത്യ സമയത്ത് ഹാജരാകണം. അറിയിപ്പു ലഭിക്കാത്തവർ പിഎസ്സി ആസ്ഥാന ഓഫിസുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

\"\"

Follow us on

Related News