പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

ബിരുദതല പരീക്ഷയ്ക്ക് സ്റ്റാഫ് സെലക്ഷൻ കമ്മിഷന്റെ വിജ്ഞാപനം; പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് 20000 ഒഴിവുകൾ

Sep 25, 2022 at 7:55 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lhv0jNPe0Bb5ZwbXmu90iJ

ന്യൂഡൽഹി: സ്റ്റാഫ് സെലക്ഷൻ കമ്മിഷൻ കമ്പൈൻഡ് ബിരുദ തല പരീക്ഷയ്ക്കുള്ള വിജ്ഞാപനം പുറപ്പെടുവിച്ചു. ഗ്രൂപ്പ് ബി, സി വിഭാഗങ്ങളിലായി 20000 ഒഴിവുകളാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

\"\"

ഓഡിറ്റ്സ് ആൻഡ് അക്കൗണ്ട്സ്, സെൻട്രൽ സെക്രട്ടേറിയറ്റ്, ഐബി, റെയിൽവേ, വിദേശകാര്യം, വിവിധ മന്ത്രാലയങ്ങൾ, സെൻട്രൽ എക്സൈസ്, എൻഫോഴ്സ്മെന്റ്, സിബിഐ, എൻഐഎ, പോസ്റ്റൽ, നാർക്കോട്ടിക്സ്, സി ആൻഡ് എജി, ഇന്റലിജൻസ്, സ്റ്റാറ്റിറ്റിക്സ് ആൻഡ് പ്രോഗ്രാം ഇംപ്ലിമെന്റേഷൻ തുടങ്ങിയ വകുപ്പുകളിലാണ് ഗ്രൂപ്പ് ബി ഒഴിവുകളുള്ളത്.

\"\"

കേന്ദ്ര മന്ത്രാലയങ്ങൾ, സി ആൻഡ് എജി, പോസ്റ്റൽ, കേന്ദ്ര സർക്കാർ ഓഫിസുകൾ, മിലിട്ടറി എൻജിനീയറിങ് സർവീസുകൾ, നാർക്കോട്ടിക്സ്, ബോർഡർ റോഡ് ഓർഗനൈസേഷൻ തുടങ്ങിയവയിലേക്കാണ് സി ഗ്രൂപ്പിൽ ഒഴിവുകൾ.

\"\"

100 രൂപയാണ് അപേക്ഷാ ഫീസ്. ഭിന്നശേഷിക്കാർ, വനിതകൾ, പട്ടികവിഭാഗം, വിമുക്ത ഭടന്മാർ എന്നിവർക്കു ഫീസില്ല. നിയമനത്തിനുള്ള ടയർ വൺ പരീക്ഷ ഡിസംബറിൽ നടക്കും. http;//ssc.nic.in വഴി ഒക്ടോബർ 8നകം അപേക്ഷിക്കണം. സംസ്ഥാനത്ത് എറണാകുളം, കണ്ണൂർ, കൊല്ലം, കോട്ടയം, കോഴിക്കോട്, തൃശൂർ, തിരുവനന്തപുരം എന്നിവിടങ്ങളിൽ പരീക്ഷാ കേന്ദ്രങ്ങളുണ്ട്.

\"\"

Follow us on

Related News