editorial@schoolvartha.com | markeiting@schoolvartha.com
വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹിന്ദുസ്ഥാന്‍ ഓര്‍ഗാനിക് കെമിക്കല്‍ ലിമിറ്റഡില്‍ ജൂനിയര്‍ അസിസ്റ്റന്റ് ടെക്‌നീഷ്യന്‍: ഐടിഐ യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസി-ഡിറ്റില്‍ ഗ്രാഫിക് ഡിസൈനര്‍ /ട്രെയിനി: ഡിസംബര്‍ 2വരെ അപേക്ഷിക്കാം.ശാസ്ത്ര സാങ്കേതിക മ്യൂസിയത്തിൽ സ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കൂടുതൽ പഠനാവസരം; “സൈറ്റക്” ആരംഭിച്ചുവെസ്റ്റേണ്‍ റെയില്‍വേയില്‍ 14ഒഴിവ്: ഡിസംബര്‍ 9വരെ അപേക്ഷിക്കാംകേരള ഷിപ്പിങ് ആന്‍ഡ് നാവിഗേഷന്‍ കോര്‍പ്പറേഷന്‍ ലിമിറ്റഡില്‍ സിസ്റ്റം & വെബ്‌സൈറ്റ് അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റര്‍റബ്ബര്‍ ബോര്‍ഡില്‍ ഗ്രാജുവേറ്റ് എന്‍ജിനീയര്‍ ട്രെയിനി: വാക്- ഇന്‍- ഇന്റര്‍വ്യൂസിബിഎസ്ഇ 10,12 പരീക്ഷ: വിദ്യാർത്ഥികളുടെ വിവരങ്ങൾ ഇന്നുമുതൽ തിരുത്താംനാഷണല്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടെക്‌നോളജി റൂര്‍ക്കേല: 143 അധ്യാപക ഒഴിവുകള്‍സർവകലാശാലയിൽ അസിസ്റ്റന്‍റ് പ്രോഗ്രാം കോ-ഓർഡിനേറ്റർ: അപേക്ഷ നാളെവരെ മാത്രംനാഷണല്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഫോര്‍ ഇന്റര്‍ഡിസിപ്ലിനറി സയന്‍സ് ആന്‍ഡ് ടെക്‌നോളജി: പ്രോജക്ട് അസോസിയേറ്റ്,ഫീല്‍ഡ് അസിസ്റ്റന്റ്

ജൻഡർ ന്യൂട്രൽ യൂണിഫോം അടിച്ചേൽപ്പിക്കാനാകില്ല; കുട്ടികളിലെ ഫോൺ ഉപയോഗം കുറക്കുന്ന കാര്യത്തിലും അധ്യാപകർ ശ്രദ്ധിക്കണം: വി.ശിവൻകുട്ടി

Published on : August 03 - 2022 | 4:55 pm

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/HGUHgZJ60Yr4eQPQ7jETYP

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ജൻഡർ ന്യൂട്രൽ യൂണിഫോം ആരെയും അടിച്ചേൽപ്പിക്കാനാകില്ലന്നും കുട്ടികളിലെ അമിത ഫോൺ ഉപയോഗം കുറക്കുന്ന കാര്യത്തിൽ രക്ഷിതാക്കളും അധ്യാപകരും ശ്രദ്ധിക്കണമെന്നും വിദ്യാഭ്യാസമന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടി. സ്കൂ​ള്‍ ക്യാ​മ്പ​സി​ല്‍ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ മൊ​ബൈ​ല്‍ ഫോ​ണ്‍ ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്ക​രു​തെ​ന്ന് മ​ന്ത്രി കർശന നിർദേശം നൽകി. ഇ​തു സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് കൊ​വി​ഡ് കാ​ല​ത്ത് ന​ല്‍​കി​യ ഇ​ള​വ് നീ​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ ഹ​യ​ര്‍ സെ​ക്ക​ന്‍​ഡ​റി സ്‌​കൂ​ളു​ക​ളി​ല്‍ പ്രി​ന്‍​സി​പ്പ​ല്‍​മാ​രാ​കും ഇ​നി മേ​ധാ​വി​യെ​ന്നും ഹെ​സ്മാ​സ്റ്റ​ര്‍ ഇ​നി മുതൽ വൈസ് പ്രി​ന്‍​സി​പ്പ​ൽ ആയിരിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.സം​സ്ഥാ​ന സ്‌​കൂ​ള്‍ ക​ലോ​ത്സ​വം 2023 ജ​നു​വ​രി മൂ​ന്ന് മു​ത​ല്‍ ഏ​ഴ് വ​രെ കോ​ഴി​ക്കോ​ട്ട് വെ​ച്ചും സം​സ്ഥാ​ന സ്‌​കൂ​ള്‍ കാ​യി​ക​മേ​ള ന​വം​ബ​റി​ല്‍ തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്ത് വ​ച്ച് ന​ട​ക്കും.

സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് പ്ല​സ് വ​ണ്‍ പ്ര​വേ​ശ​നം ഓ​ഗ​സ്റ്റ് അ​ഞ്ചി​ന് ആ​രം​ഭി​ക്കു​മെ​ന്നും പ്ല​സ് വ​ണ്‍ ക്ലാ​സ്സു​ക​ള്‍ ഈ ​മാ​സം 25ന് ​ആ​രം​ഭി​ക്കു​മെ​ന്നും മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു. ര​ണ്ടാം ഘ​ട്ട അ​ലോ​ട്ട്‌​മെ​ന്‍റ് 15ന് ​പ്ര​സി​ദ്ധീ​ക​രി​ച്ച് 16, 17 തീ​യ​തി​ക​ളി​ല്‍ പ്ര​വേ​ശ​നം ന​ട​ത്തും. മൂ​ന്നാം ഘ​ട്ട അ​ലോ​ട്ട്‌​മെ​ന്‍റ് 22ന് ​പ്ര​സി​ദ്ധീ​ക​രി​ച്ച് 25ന് ​പ്ര​വേ​ശ​നം ന​ട​ത്തും. സംസ്ഥാനത്തെ ഗേൾസ് , ബോയ്സ് സ്‌​കൂ​ളു​ക​ൾ മി​ക്‌​സ​ഡ് ആ​ക്കാ​നു​ള്ള തീ​രു​മാ​നം വിശദമായി പഠിച്ചശേഷം മാത്രമേ ഉണ്ടാവുകയുള്ളുവെന്നും പി​ടി​എ​ക​ളും ത​ദ്ദേ​ശ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളും നി​ര്‍​ദ്ദേ​ശി​ച്ചാ​ല്‍ മാ​ത്രം മി​ക്​സ​ഡ് സ്‌​കൂ​ളാ​ക്കി മാ​റ്റു​മെ​ന്നും മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു.

0 Comments

Related News