പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

അന്താരാഷ്ട്ര ചാന്ദ്രദിനത്തിന്റെ ഭാഗമായി ISRO സ്കൂൾ വിദ്യാർഥികൾക്കായി നടത്തുന്ന  മത്സരങ്ങൾ

Jul 12, 2022 at 8:05 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/GnI8Hht4huJCZPI8rISqz0

തിരുവനന്തപുരം: അന്താരാഷ്ട്ര ചാന്ദ്രദിന ആഘോഷങ്ങളുടെ ഭാഗമായി ഇന്ത്യൻ സ്പേസ് റിസർച്ച് ഓർഗനൈസേഷൻ (ISRO) സ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി  വിവിധ മത്സരങ്ങൾ നടത്തുന്നു. ‘മൂൺ’ എന്ന പ്രമേയത്തിൽ നടത്തുന്ന ക്വിസ്, ചിത്രരചന തുടങ്ങിയ മത്സരങ്ങൾക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. 8മുതൽ പ്ലസ് ടുവരെയുള്ള  ക്ലാസുകളിലെ  വിദ്യാർഥികൾക്ക്  അപേക്ഷിക്കാം.

\"\"

ജൂലായ് 19വരെയാണ് ഓൺലൈൻ വഴി മത്സരങ്ങൾ നടക്കുക. ഓൺലൈൻ ക്വിസ് മത്സരത്തിൽ 30 മൾട്ടിപ്പിൾ ചോയ്സ് ചോദ്യങ്ങൾ ഉണ്ട്. ഇതിൽ 40 ശതമാനം മാർക്ക് നേടുന്നവർക്ക് ISRO സർട്ടിഫിക്കറ്റ് നൽകും. ഏറ്റവും മികച്ച 10 സ്കോർ ലഭിക്കുന്നവർക്ക് സ്പെഷ്യൽ അപ്രിസിയേഷൻ ലഭിക്കും. രജിസ്ട്രേഷൻ ചെയ്യാൻ  https://spacequiz.iirs.gov.in/സന്ദർശിക്കുക. മത്സരത്തിൽ പങ്കെടുക്കുന്നവർക്ക് അവരുടെ പെയിൻറിങ്/ഡ്രോയിങ് https://spacequiz.iirs.gov.in വഴി അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യാം.

\"\"

Follow us on

Related News

കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

തൃശ്ശൂർ: കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് ആളുകൾ...