പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

എൻഎസ്എസ് വൊളന്റിയേഴ്സിന് പ്ലസ് ടു പരീക്ഷയിൽ ഗ്രേസ് മാർക്ക്‌: ഹൈക്കോടതിയിൽ വിദ്യാർത്ഥികളുടെ ഹർജി

Jun 10, 2022 at 7:38 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Ho35uvTwPSTE3q7pfeRNbY

\"\"

കൊച്ചി: എൻഎസ്എസ് വൊളന്റിയേഴ്സിന് പ്ലസ് ടു പരീക്ഷയിൽ ഗ്രേസ് മാർക്ക് അനുവദിക്കുന്നതിനായി വിദ്യാർത്ഥികൾ ഹൈകോടതിയെ സമീപിച്ചു. പാലക്കാട് വല്ലപ്പുഴ ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികളാണ് ഹൈകോടതിയിൽ റിട്ട് ഹർജി ഫയൽ ചെയ്തത്. 2018-19 അധ്യയന വർഷം വരെ എൻഎൻഎസ് സേവനങ്ങളിൽ പങ്കെടുത്തിരുന്ന വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക് ലഭിച്ചിരുന്നു. എന്നാൽ കഴിഞ്ഞ വർഷങ്ങളിൽ ഗ്രേസ് മാർക്ക് നൽകിയിരുന്നില്ല.👇🏻

\"\"

കോവിഡ് മൂലം സ്കൂളുകൾ ഓഫ്‌ലൈൻ രീതിയിലേക്കു മാറിയതിനു ശേഷം എൻഎസ്എസ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ നിലച്ചു എന്ന കാരണത്തെ തുടർന്നാണ് ഗ്രേസ് മാർക്കിന് അനുമതി നിഷേധിച്ചിരുന്നത്. എന്നാൽ കഴിഞ്ഞ അധ്യയന വർഷം സ്കൂളുകൾ തുറന്നു പ്രവർത്തിക്കുകയും എൻഎസ്എസ് പരിപാടികൾ വിപുലമായി നടത്തുകയും ചെയ്തിരുന്നു. ആയതിനാൽ തങ്ങൾ ഗ്രേസ് മാർക്കിനർഹരാണ്‌ എന്ന വാദമാണ് ഹർജിക്കാർ കോടതിയിൽ ഉന്നയിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഹർജിക്കാരുടെ വാദങ്ങൾ കേട്ട കോടതി സർക്കാരിന്റെ മറുപടിക്കായി കേസ് ചൊവ്വാഴ്ചയിലേക്ക് മാറ്റി. ഹർജിക്കാർക്ക് വേണ്ടി അഡ്വ. ആദിൽ പി, അഡ്വ. ഷബീർ അലി മുഹമ്മദ് എന്നിവർ ഹാജരായി.

Follow us on

Related News

കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

തൃശ്ശൂർ: കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് ആളുകൾ...