പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

കേളപ്പൻ സ്മാരക ഹയർ സെക്കൻ്ററി സ്കൂളിൽ \’സർവ്വോദയം\’ പദ്ധതി

May 14, 2022 at 11:29 am

Follow us on

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/BpeI9aAv1FR0J8PcNgpFyt

തവനൂർ: അക്കാദമിക മികവും ഭൗതികവികാസവും ലക്ഷ്യംവച്ച് തവനൂർ കേളപ്പൻ മെമ്മോറിയൽ ഹയർ സെക്കൻ്ററി സ്കൂളിൽ \’സർവ്വോദയം\’ പദ്ധതിക്ക് തുടക്കമായി. പദ്ധതി കെ ടി.ജലീൽ എംഎൽഎ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. പഞ്ചായത്ത്‌ പ്രസിഡന്റ് സി.പി.നസീറ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. കെ.കെ.ആബിദ് ഹുസൈൻ തങ്ങൾ എംഎൽഎ മുഖ്യ അതിഥിയായി.

\"\"
\"\"

വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് ടി.വി.ശിവദാസ്, പി.ടി.എ പ്രസിഡണ്ട് എം.വി.രഘുനന്ദനൻ, ഡോ.പ്രദീപ് കുമാർ, കെ.. ലിഷ, എ.പി.വിമൽ,ഷീജ കൂട്ടാക്കിൽ, വി.ഗോപി, ഗീതാ ഗണപതി, എ.സി പ്രേംരാജ്, കെ.ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ, രാജേഷ് പ്രശാന്തിയിൽ, കെ.. ബാബു എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു.പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി കലാപരിപാടി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് എം.കെ റഫീക്ക ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ജില്ലാ പഞ്ചായത്തംഗം ഫൈസൽ എടശ്ശേരി അദ്ധ്യക്ഷനായി. സ്മാർട്ട് ഹാളിൻ്റെ ഉദ്ഘാടനം എം.പി. ഇ ടി മുഹമ്മദ് ബഷീർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് ടി.വി.ശിവദാസ് അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. മനോജ് പടിക്കൽ മുഖ്യാതിഥിയായി .സ്മൃതി ദീപ ജ്വാല സംഗമവും നടന്നു. മൺമറഞ്ഞു പോയ അദ്ധ്യാപകർ, ജീവനക്കാർ, സ്കൂൾ കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ നിന്ന് സ്മൃതി ദീപം ഏറ്റുവാങ്ങി ഘോഷയാത്രയോടു കൂടി സ്മൃതി ദീപശിഖ സ്കൂളിലെ കേളപ്പജി സ്തുത്തിൽ പ്രദിക്ഷണം വെച്ച് കേളപ്പജി സ്ക്വയറിൽ സമർപ്പിച്ചു.

\"\"

Follow us on

Related News