പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

എസ്.എസ്.എൽ.സി. പരീക്ഷ: മൂല്യനിർണയത്തിന് രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാം

Apr 7, 2022 at 8:07 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/BgCqemi9LED6IajnbZJh7s

തിരുവനന്തപുരം: ഈ വർഷത്തെ എസ്.എസ്.എൽ.സി. പരീക്ഷയുടെ ഉത്തരക്കടലാസുകൾ മൂല്യനിർണയം ചെയ്യുന്നതിന് സർക്കാർ, എയ്ഡഡ് സ്കൂൾ എച്ച്.എസ്.ടിമാർക്ക് ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ ഏപ്രിൽ 21 നാല് മണി വരെ സമർപ്പിക്കാവുന്നതാണ്. പ്രഥമാദ്ധ്യാപകർ iExaMS പോർട്ടലിലെ എച്ച്.എം ലോഗിൻ വഴി അപേക്ഷകൾ ലഭ്യമാകുന്ന മുറയ്ക്ക് വിവരങ്ങൾ പരിശോധിച്ച് അപേക്ഷകൾ ഉറപ്പ് വരുത്തേണ്ടതാണ്. ഏപ്രിൽ 21 ന് 4 മണിക്ക് മുമ്പായി പ്രഥമാദ്ധ്യാപകർ എല്ലാ അപേക്ഷകളും ഉറപ്പ് വരുത്തേണ്ടതാണ്. ഒപ്പം സ്കൂളുകളിലെ യോഗ്യരായ എല്ലാ അധ്യാപകരും അപേക്ഷ സമർപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന വിവരവും ഉറപ്പ് വരുത്തണം.

വിശദ വിവരങ്ങൾക്ക്: https://pareekshabhavan.kerala.gov.in

\"\"

Follow us on

Related News