പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

വിദ്യാര്‍ത്ഥിനിയുടെ സത്യസന്ധത തുണയായി; അദ്ധ്യാപികയ്ക്ക് ബാഗ് തിരിച്ചു കിട്ടി

Apr 4, 2022 at 11:00 am

Follow us on

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/BgCqemi9LED6IajnbZJh7s

തിരുവനന്തപുരം: സ്‌കൂളില്‍ നിന്നുള്ള യാത്രക്കിടെ നഷ്ടമായ അദ്ധ്യാപികയുടെ ബാഗ്, അതേ സ്‌കൂളിലെ വിദ്യാര്‍ത്ഥിനിയുടെ സത്യസന്ധതയില്‍ തിരിച്ചു കിട്ടി. കക്കട്ടില്‍ പാതിരിപ്പറ്റ യു.പി സ്‌കൂളിലെ നാലാം ക്ലാസ് വിദ്യാര്‍ത്ഥിനി ലയനയുടെ സത്യസന്ധത ഇതേ സ്‌കൂളിലെ അദ്ധ്യാപിക ശ്രീജയ്ക്കാണ് തുണയായത്. റോഡരികില്‍ നിന്നാണ് ലയനക്ക് ബാഗ് ലഭിച്ചത്. പിന്നാലെ ബാഗ് ശ്രീജയുടേതാണെന്ന വിവരം ലഭിച്ചു. ബാഗ് നഷ്ടമായത് ശ്രീജ സാമൂഹി മാദ്ധ്യമങ്ങളിലൂടെ പങ്ക് വെച്ചിരുന്നു. ബാഗില്‍ നിന്നു ടീച്ചറുടെ നമ്പര്‍ ലഭിച്ചതോടെ ലയനക്ക് കാര്യങ്ങള്‍ എളുപ്പമായി. ടീച്ചര്‍ ലയനയുടെ അടുത്തെത്തി ബാഗ് കൈപ്പറ്റുകയായിരുന്നു. ഇടക്കാട്ട് ലതേഷിന്റെയും സന്ധ്യയുടേയും മകളാണ് ലയന.

\"\"
ശ്രീജ, ബാഗ് ലയനില്‍ നിന്ന് ഏറ്റ് വാങ്ങുന്നു

Follow us on

Related News