പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

കൊച്ചിൻ ഷിപ്‌യാഡിൽ പ്രോജക്ട് 70ഓഫീസർ നിയമനം: ഡിസംബർ 3വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Nov 29, 2021 at 3:10 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/D7vDVpmSibC0B9V3Li0De0

എറണാകുളം: കൊച്ചിൻ ഷിപ്‌യാഡ് ലിമിറ്റഡിൽ വിവിധ പ്രോജക്ടുകളിലേക്ക് 70 ഓഫീസർ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനം നടത്തുന്നു. സീനിയർ പ്രോജക്ട് ഒാഫിസർ, പ്രോജക്ട് ഓഫീസർ തസ്തികളിലേക്കാണ് 3 വർഷത്തേക്ക് കരാർ നിയമനം നടത്തുന്നത്. അപേക്ഷകൾ ഓൺലൈനായി ഡിസംബർ 3 വരെ സമർപ്പിക്കാം. 400 രൂപയാണ് ഫീസ്. പട്ടികവിഭാഗക്കാർക്കും ഭിന്നശേഷിക്കാർക്കും ഫീസ് വേണ്ട.  
മെക്കാനിക്കൽ, ഇലക്ട്രിക്കൽ, ഇലക്ട്രോണിക്സ്, ഇൻസ്ട്രുമെന്റേഷൻ വിഭാഗങ്ങളിലായാണ് നിയമനം.

ഒഴിവുകളും യോഗ്യതയും

പ്രോജക്ട് ഓഫീസർ (56 ഒഴിവ്)
മെക്കാനിക്കൽ–(29), ഇലക്ട്രിക്കൽ–(10), ഇലക്ട്രോണിക്സ്-(4), ഇൻസ്ട്രുമെന്റേഷൻ-(1), സിവിൽ-(9) മെക്കാനിക്കൽ/ഇലക്ട്രിക്കൽ/ഇലക്ട്രോണിക്സ്/ഇലക്ട്രോണിക്സ് ആൻഡ് കമ്യൂണിക്കേഷൻ/ഇലക്ട്രോണിക്സ് ആൻഡ് ഇൻസ്ട്രുമെന്റേഷൻ/ഇൻസ്ട്രുമെന്റേഷൻ/സിവിൽ എൻജിനീയറിങ് ബിരുദം, 2 വര്‍ഷ പരിചയം; ഡിസൈൻ-ഐടി (2): എൻജിനീയറിങ് ബിരുദം, 2 വര്‍ഷ പരിചയം; ഐടി (1): കംപ്യൂട്ടർ സയൻസ്/ഐടിയിൽ എൻജിനീയറിങ് ബിരുദം അല്ലെങ്കിൽ കംപ്യൂട്ടർ സയൻസ്/ കംപ്യൂട്ടർ ആപ്ലിക്കേഷൻസ്/ഐടിയിൽ പിജി. 2 വര്‍ഷ പരിചയം.

സീനിയർ പ്രോജക്ട് ഓഫീസർ(14 ഒഴിവ്)

മെക്കാനിക്കൽ–(10), ഇലക്ട്രിക്കൽ–(2), ഇലക്ട്രോണിക്സ്–(1), സിവിൽ–(1)

യോഗ്യത
60% മാർക്കോടെയുള്ള
മെക്കാനിക്കൽ/ഇലക്ട്രിക്കൽ/ഇലക്ട്രോണിക്സ്/ഇലക്ട്രോണിക്സ് ആൻഡ് കമ്യൂണിക്കേഷൻ/ഇലക്ട്രോണിക്സ് ആൻഡ് ഇൻസ്ട്രുമെന്റേഷൻ/സിവിൽ എൻജിനീയറിങ് ബിരുദവും 4 വര്‍ഷ പ്രവർത്തി പരിചയവും.

പ്രായപരിധി

സീനിയർ പ്രോജക്ട് ഓഫീസർ-35 വയസ്സ്, പ്രോജക്ട് ഓഫീസർ-30 വയസ്സ്.

ശമ്പളം
(ആദ്യത്തെ 3 വർഷത്തെ ശമ്പളം ക്രമത്തിൽ) സീനിയർ പ്രോജക്ട് ഓഫീസർ –47,000, 48,000, 50,000.
പ്രോജക്ട് ഓഫീസർ–37,000, 38,000, 40,000.
കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാനും
https://cochinshipyard.in/ സന്ദർശിക്കുക

Follow us on

Related News

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

തിരുവനന്തപുരം:പരീക്ഷാ സമയത്ത് കെഎസ്‌യു വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ് പ്രഖ്യാപിച്ചത് വിദ്യാർത്ഥികളോട് ചെയ്യുന്ന...