വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സെറ്റ് പരീക്ഷ: അപേക്ഷാതീയതി നീട്ടിപരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനം
[wpseo_breadcrumb]

പ്ലസ്‌ വൺ ഏകജാലക അപേക്ഷ നാളെവരെ: ഇന്നലെവരെ 4.39 ലക്ഷം അപേക്ഷകൾ

Published on : September 02 - 2021 | 7:18 am

തിരുവനന്തപുരം: പ്ലസ്‌ വൺ ഏകജാലക പ്രവേശനത്തിന് അപേക്ഷിക്കാനുള്ള അവസാന തിയതി നാളെ. ഇന്നലെവരെ 4.39 ലക്ഷം പേരാണ് പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനത്തിന് അപേക്ഷ സമർപ്പിച്ചത്. http://admission.dge.kerala.gov.in എന്ന എന്ന വെബ്സൈറ്റ് വഴി അപേക്ഷകൾ സമർപ്പിക്കാം. ഈ വർഷം ഏഴു ജില്ലകൾക്ക് 20 ശതമാനം സീറ്റുകൾ വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ഇന്നലെ നടന്ന മന്ത്രിസഭാ യോഗം തീരുമാനിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇതനുസരിച്ച് 39,546 സീറ്റുകൾ അധികമായി ലഭിക്കും. ആകെ 4,00,853 സീറ്റുകളാണ് സംസ്ഥാനത്ത് ഉണ്ടാക്കുക.

സീറ്റുകൾ വർദ്ധിപ്പിച്ച് ജില്ലയിലെ കണക്കുകൾ ഇങ്ങനെ

തിരുവനന്തപുരം -6275
മലപ്പുറം- 10,646
പാലക്കാട് -5653
കോഴിക്കോട്-6894
കണ്ണൂർ-5453
കാസർഗോഡ് -2855
വയനാട്-1771.

0 Comments

Related News