പ്രധാന വാർത്തകൾ
NEET-UG സൗജന്യ പരീക്ഷാ പരിശീലനംഐടിഐകളില്‍ പാരമ്പര്യ കോഴ്സുകള്‍ക്കും പ്രാധാന്യം നല്‍കും: മന്ത്രി കെ.രാധാകൃഷ്ണൻസ്റ്റുഡന്റ്‌സ് സര്‍വീസ് ഹബ് വിദ്യാര്‍ഥികളെ സഹായിക്കാന്‍:പരീക്ഷാ കണ്‍ട്രോളര്‍പ്രഫ എം.എം.ഗനി അവാർഡ്: അധ്യാപകർക്ക് അപേക്ഷിക്കാംകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശല പരീക്ഷ മാറ്റി, പ്രോഗ്രാമർ വാക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ മാറ്റിവിവരാവകാശ നിയമം ഓൺലൈൻ കോഴ്സ്, വെക്കേഷൻ കമ്പ്യൂട്ടർ കോഴ്‌സ്ബിഫാം ലാറ്ററൽ എൻട്രി പ്രവേശന പരീക്ഷ: അപേക്ഷ മാർച്ച് 4വരെപൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസ് അധ്യപക, ഹിന്ദി ജൂനിയർ അധ്യാപിക: തൊഴിൽ വാർത്തകൾജെഡിസി കോഴ്സ് പ്രവേശനം: അപേക്ഷ 30വരെകുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ ഉച്ചഭാഷിണികൾ ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

കേരളത്തിലും സ്കൂളുകൾ തുറക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് ആലോചന

Aug 8, 2021 at 11:03 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: രാജ്യത്തെ പല സംസ്ഥാനങ്ങളിലും സ്കൂളുകൾ തുറക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ കേരളത്തിലെ വിദ്യാലയങ്ങളും തുറക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് ആലോചന തുടങ്ങി.
തമിഴ്നാട്, കർണാടക ഉൾപ്പെടെയുള്ള
അയൽ സംസ്ഥാനങ്ങളിലും ലക്ഷദ്വീപിലും കർശന നിയന്ത്രണങ്ങൾ പാലിച്ചു സ്കൂളുകൾ തുറക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് തീരുമാനം. എന്നാൽ മറ്റു സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ ഉള്ളതിനേക്കാൾ കോവിഡ് വ്യാപനം കേരളത്തിൽ ഉള്ളതിനാൽ ഉടൻ തീരുമാനം ഉണ്ടാകില്ല. സ്കൂൾ തുറക്കുന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ചർച്ചകൾ നടക്കുന്നതായും പകുതി വീതമെങ്കിലും കുട്ടികളെ സ്കൂളിൽ എത്തിക്കാനാണ് ആലോചനയെന്നും മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടി വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

\"\"

നിലവിലെ സാഹചര്യത്തിൽ കേരളത്തിലെ വിദ്യാലയങ്ങൾ തുറക്കുന്നതിൽ കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ നിലപാട് കണക്കിലെടുക്കും. സ്കൂളുകൾ തുറക്കുന്ന മറ്റുസംസ്ഥാനങ്ങളിലെ അവസ്ഥയും മനസിലാക്കും. ഇതിനു ശേഷമേ അന്തിമ തീരുമാനമെടുക്കൂ എന്നും മന്ത്രി ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. അതേ സമയം അവസാനവർഷ ബിരുദ, ബിരുദാനന്തര വിദ്യാർഥികൾക്കുള്ള വാക്‌സിനേഷൻ ഈ 31നകം പൂർത്തിയാക്കി സെപ്റ്റംബറിൽ ക്ലാസുകൾ ആരംഭിക്കാനാണ് ആലോചന.

\"\"

Follow us on

Related News

കുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ ഉച്ചഭാഷിണികൾ ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

കുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ ഉച്ചഭാഷിണികൾ ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

തിരുവനന്തപുരം:പരീക്ഷാക്കാലമായതിനാൽ കുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത...