പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

ലോക്ഡൗണിൽ യോഗാ ചലഞ്ചുമായി കുറ്റിപ്പുറം ശ്രീ ദുർഗ്ഗാ വിദ്യാനികേതൻ

Apr 9, 2020 at 5:49 pm

Follow us on

കുറ്റിപ്പുറം: കൊറോണ വ്യാപനം ചെറുക്കാൻ ലോക് ഡൗൺപ്രഖ്യാപിച്ച സാഹചര്യത്തിൽ വീട്ടിലിരുന്നു തന്നെ കുട്ടികൾക്ക് യോഗ പരിശീലിക്കാനും യോഗ അനുബന്ധ പാഠ്യ വിഷയങ്ങളിൽ സംവദിക്കാനുമുള്ള അവസരമൊരുക്കി ശ്രീ ദുർഗ്ഗാ വിദ്യാനികേതൻ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്ക്കൂൾ. ഓരോ ദിവസവും യോഗ അധ്യാപിക പ്രത്യേക യോഗാസനങ്ങൾ നിർദ്ദേശിക്കുകയും അവ തലേദിവസം തന്നെ രക്ഷിതാക്കളെ അറിയിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. പിറ്റേ ദിവസം രാവിലെ കുട്ടികൾ യോഗ ചെയ്തശേഷം അതിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ സ്കൂളിന്റെ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുകയാണ് രീതി.

\"\"

ഇതിൽനിന്ന് ക്ലാസ് അടിസ്ഥാനത്തിൽ ദിവസവും ഒരോ വിജയിയെ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. ചലഞ്ച് അവസാനിക്കുന്ന ദിവസം ഒരു മെഗാ വിജയെ തിരഞ്ഞെടുക്കും. യോഗ അധ്യാപിക ശ്രീമതി ഷീന നേതൃത്വം നൽകുന്ന ഈ പരിപാടിയിൽ മുഴുവൻ രക്ഷിതാക്കളുടെയും സഹകരണം ഉണ്ടെന്നുള്ളത് ശ്രദ്ധേയമാണ്.
യോഗയ്ക്ക് പുറമേ കുട്ടികൾക്ക് എല്ലാ വിഷയങ്ങളിലേയും പത്ത് ചോദ്യങ്ങൾ അടങ്ങുന്ന ചെറു പരീക്ഷകളും നടത്തുന്നുണ്ട്.

\"\"

Follow us on

Related News